Kỷ niệm 4 năm thành lập SVC

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Bà con có nhớ kỷ niệm năm ngoái, bạn Mun đã nói là chỉ còn 1 năm nữa thôi là chúng ta lại "có" Shinhwa rồi ko? :">

Cuối cùng chúng ta cũng vượt qua 1 năm nói riêng đó, và 4 năm nói chung này rồi!!! *tung hoa*

SVC sau hôm nay sẽ bước vào năm thứ năm. Ngoài câu cảm ơn Pai vẫn luôn sát cánh với bạn Mun và toàn thể bà con đã gắn bó với SVC trong mấy năm qua, xin được gửi lời cảm ơn đến các bạn mem mới đã tham gia góp phần làm forum đông vui hơn từ lúc Shinhwa trở về. Hy vọng sinh nhật năm sau và những năm sau nữa, bạn Mun sẽ được tiếp tục nhìn thấy những cái nick quen thuộc này, và thêm nhiều nick mới nữa vẫn ở đây, sát cánh cùng Shinhwa và Shinhwavn :x

HAPPY 4th ANNIVERSARY

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Thật ra, là từ tháng trước người ta đã định làm banner kỉ niệm 4th Anni
Nhưng mà ko có cảm hứng nên ko làm được :(
Không thể làm gì, nên cứ gửi lời chúc mừng đến 4rum trước đi đã

Happy 4th anniversary !

Cảm ơn 2 side founder GuineverePai đã lập ra 4rum như một ngôi nhà để mọi người tạm trú nhé
Cảm ơn anh Bonmat86 đã chịu trách nhiệm kĩ thuật cho 4rum nữa
Hehe, các mod và member cùng đồng hành với SVC từ trước đến giờ
Và cả các mem mới đến đây vì tình iu Shinhwa nữa
Hi vọng mọi người sẽ cùng tiếp tục gầy dựng 1 SVC ấp áp, thân thiện và vui vẻ như một ngôi nhà chung của những người fan Việt yêu thích Shinhwa nhé
I LOVE YOU

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
11/5/2008 - 11/5/2012

mới đó mà cũng 4 năm r nhỉ :">

em còn nhớ năm ngoái, topic kỉ niệm 3 năm SVC em còn nói chỉ cần chờ thêm 1 năm nữa, vậy mà chớp mắt, cũng chờ đc r :">
Giờ thì mới thấy đc, công sức và sự tin tưởng của chúng ta, đều được đền đáp xứng đáng :">
Sẽ có kỉ niệm 5 năm, kỉ niệm 10 năm, kỉ niệm 20 năm SVC :"> chỉ cần có ngày đó, bạn sha vẫn dành 1 bài post trong topic kỉ niệm :">

cám ơn, những ai đã và đang và sẽ sát cánh cùng SVC :x bạn sha cám ơn rất nhiều :x

blue_rain198

Chánh thất nhà Park, Translator của tháng 5, 6, S.
Translator
sáng nay dậy nhớ ngay ra ngày hôm nay là 4 năm SVC cơ mà chẳng onl đc nên hớn hở lên FB đăng 1 cái xì ta tút cho thỏa cái sự hân hoan. thích lắm ý! mặc dù bh chẳng còn hoạt động để đóng góp đc cho SVC như ngày xưa nhưng mà lúc nào cũng yêu nhà mình lắm! mấy lần định xin ss Mun cho active lại vì nhớ quá nhưng mà nghĩ nhận việc lại mà ko dảm bảo đc thì xí hổ lắm, lại ảnh hưởng đến nhà mình nữa :( Đành làm chân khán giả cổ vũ, nhờ hết vào các ss iu và các em iu >:D<
*ôm ấp* *rưng rưng*
Năm sau, năm sau nữa, nhiều năm nữa nữa. Love SVC! <3

hum nay là sn của 4rum mình ạ?
em là mem ms nên hem biết:)
vậy là SVC ra đời đúng lúc SH "tạm trú tạm vắng" ạ?
Quả là ngưỡng mộ các ss quá! Trung thành chờ đợi suốt quãng tg dài!:x:x:x
"SH SANG ĐÂY MẦ XEM TINH THẦN CỦA CHANGJO VIỆT NÀY!!!!!!":p
nhân dịp tuổi ms chúc cho 4rum mình ngày càng lớn mạnh hơn
và mãi là niềm tự hào của SH ở VN!!^^
Cảm ơn BQT 4rum đã lập ra SVC để những ng ms thick SH như em đc đến gần vs nhóm hơn!

Last edited:

Lene

Chánh thất nhà Kim, S.V.C Writing Contest, Giải SH
Moderator
nhớ ngày trước đã từng nói với Guin "nhờ cậy các em tiếp tục forum đợi các lão trở về" Giờ đã đợi được rồi T_T Các lão đã về, vẫn đẹp trai và khùng như cũ :)) SVC vẫn tồn tại, các fan cũ vẫn còn, và thêm nhiều fan mới.

Xin cám ơn Guin, Pai và những mem của SVC ^^

Chúc mừng sinh nhật 4 tuổi SVC. Chúc chúng ta sẽ tiếp tục đồng hành với Shinhwa <3

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
Đã trễ mất 1 ngày rồi T^T, mà thôi, trễ còn hơn không chứ ạ :).

Nhanh quá đi mất, SVC tuổi đời 5 năm, em cũng đã gắn bó với nhà mình dc 4 năm rồi. Thời gian thoảng qua cứ như một cơn gió nhẹ, nhanh đến nỗi chính bản thân mình cũng ko nắm bắt được. Suốt 4 năm qua, nhin lần lượt từng lão ra đi, rồi từng lão trở về, cảm tình cứ như ngọn sóng, lúc lên lúc xuống, đôi khi nhẹ hẫng, và đôi lúc, trong đầu em không hề tồn tại hình bóng 6 con người này. Thế mà cũng chờ được đến 4 năm, ngẫm lại thấy định lực mình cũng kiên cường thật :-j. Nói gì thì nói, trong 4 năm bâng quơ ấy, cũng bấn nhóm này, cũng thích người kia, nhưng SVC cứ như ngọn hải đăng soi đường vậy, để em biết rằng, a, thì ra mình còn có nhà để về :), thì ra, 6 con người kia vẫn còn nằm trong tim .4 năm chờ đợi cũng kết thúc, tình cảm lúc này cứ như sóng thần, dào dạt, mãnh liệt, gào rú mỗi khi xem mấy lão perf, cười khúc khích khi xem 6 già đi show (tất nhiên là điều kiện khách quan hơi hạn chế 1 chút :)) ).

Lảm nhảm lảm nhảm, nói chung e vẫn ko bik mình nên nói cái gì tiếp đây, thôi thì, chúc nhà mình mãi mãi vững bền, mãi mãi là nhà, là ngọn hải đăng soi đường trong lòng ShinChangVN nhé :).

11/5/2008 - 11/5/2012
Dõi theo 4rum từ những ngày đầu tiên...(mặc dù luôn là "cư sĩ ẩn dật" =.=)
Thực sự rất cám ơn mọi người đã vất vả lập nên 4rum này để cho những người như mình có nơi tạm chú
Đặc biết cám ơn ss Guin, ss Pai và anh bonmat86
Cám ơn Sha, ss Hien, ss Bói (mình hóng đc mọi người hay gọi thế)...những người đã bỏ rất nhiều tâm huyết xây dựng căn nhà này.
Yêu mọi người lắm

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
làn này là làn thứ 3 mình kỉ niệm sinh nhật cùng 4rum nhỉ ???

.
..
.
.
.
. chỉ hy vọng lần sau mình ghi những dòng này, không phải con số 3 mà là 30 ... các a già mình đã già theo đúng nghĩa già, và các bạn già mình trong này cũng thay đổi bới con cháu của họ ... các e trẻ mới gia nhập sẽ lên làm ajuma .. :">:">:">

Ô thật là có lỗi !
Vì một số lí do mà em ko viết bài này đúng ngày được

Em là một mem mới , tuy đã đăng kí nick nhà mình từ 2010 nhưng có lẽ năm nay 2012 em mới chính thức bước vào ngôi nhà ấm áp này
Không được cùng các anh , các chị , các bạn trong forum trải qua những ngày tháng thăng trầm , những năm tháng chờ đợi sự trở lại của các chú , nhưng em nghĩ tình yêu với các chú là trở thành một phần trong đời em
Và đây là một ngôi nhà đã đem mấy chú lại gần fan việt hơn , và tính cảm với các chú có lẽ được vun đắp từ những bài trans , vietsub của ST đến những lúc tám của các bạn trong 4rum
Dù ngoài bắc , miền trung , miền nam hay hơn nữa là những ss ở nước ngoài vần giữ ở trong tim mình một ngọn lửa của Shinhwa , để rồi khi thời gian qua đi , mọi người vần có thể xích lại gần nhau , để cũng vui với sự trở lại của các chú

Em không mong gi hơn là nhà mình có thể kỉ niệm 20năm ....... 30 năm......., khi các chú sáng lập ra tiểu Shinhwa và mãi về sao nữa

Lời cuối em xin chúc toàn thể các anh / chị / bạn thật nhiều sức khỏe , cũng bước tiếp với các chú trên con đường sắp tới
Hãy cùng tạo nên những kỉ niệm từ hôm nay , để khi ngoảnh đầu lại chúng ta đã cùng nhau trên con đường này _ một con đường đẹp của tình bạn , tình yêu và ở đó có Shinhwa-Shinhwa changjo

Happy 5th aniversary !!!!

Cần Thơ, 20:56 ,13/5/2012