K-Drama Life is beautiful

Mun (gọi là Mun ha :D ): Cái trang dramasub tớ có biết, có vào rồi. Nhưng trang này dẫn đến tudou và wat.tv. Cái wat.tv thì có sub tiếng anh nhưng nó chậm kinh dù mạng nhà tớ cũng khá ổn :)). Còn cái tudou thì khá hơn nhưng lại xem tiếng hàn, toàn đoán theo thái độ, nét mạt, cách lên xuống giọng thôi :D.

À, nếu ấy bấn anh chàng Tae Sub thì cũng nên xem Công lý và định mệnh. Phim nì tuy tình yêu không hot lắm nhưng được cái nhân vật cũng hay, nội dung cũng ok lắm. Phim nì cũng có anh Ho Sub vai phản diện :D

(sr vì bàn chuyện ngoài lề :D )

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Ah phim đó tớ có nghe nói :-?. Mà tự nhiên có mấy bạn comment bảo cái ending của phim đó là ending vô duyên nhất trong lịch sử =))=)=))=))=))=))=))=)), cho nên tớ mới chần chừ chưa xem :">:">:">:">~.

haha...tại cuối cùng anh í chả có ai cả. Người anh í yêu cuối cùng quay về với anh chàng phản diện :)). Mà nói chung tớ cũng ko biết họ có yêu nhau không. Còn nữ thứ còn lại tớ thích lắm nhưng cuối cùng cũng ko thành do anh này không đến được....

Guinevere

Staff member
Site Founder
@bigbig: à nếu 2 anh chị vai chính ko đến được với nhau thì càng tốt =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)). Mai tớ sẽ xem phim đó :">:">:">:">~

Omo mới phát hiện chị đóng vai Ji Hye hóa ra là chị vai chính trong Cảm xúc :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X Mẹ ơi, 15 năm rồi mới thấy lại chị :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
@Guin: chắc đc đó kưng, mẹ nó sang ăn tết nên nó ko về nữa, nhưng mà cầm về đc, nếu chỉ vài cái như thế ..:">:">:"> tầm tháng 3 mẹ bạn tui về lại việt nam .. để tui hỏi địa chỉ nó rồi gửi cho bà nha... >:)>:)>:)

Guinevere

Staff member
Site Founder
Uh tui chỉ cần cầm hộ 3 cái nữa thôi :">:">~. Với cả nếu bà muốn burn đĩa gì thì nói trước để tui burn sẵn nhá :|, chứ lúc đó lại nhớ nhớ quên quên.

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
*nhảy vào ôm ấp hun hít bạn Guin* .. kekeke .. kưng ơi .. ta iu kưng wá ta chỉ cần bộ beautyful, movie nodame, liar game thôi .. .kekeke ... ôi iu bà wá .. bà biết tui iu bà thế nào không .. :-*:-*

Guinevere

Staff member
Site Founder
Ok, hỏi đi rồi báo ngày về + địa chỉ cho tui ;).

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
trời...mới bik về phim này á. Vậy rốt cuộc hai ngừ nam đó hông cặp hả?

Guinevere

Staff member
Site Founder
Happy ending mà bà =))=))=))))=))=))=)), còn đeo nhẫn cưới và thề thốt trong rừng lúc cuối nữa :-|:-|:-|:-|:-|.

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
lang thang lội page trên soompi đọc mấy cái comic khiến tớ cười mún chết đi sống lại lun
sẵn tiện chôm về cho bà con coi lun nè, sao mặt mặt anh uke giàu cảm xúc thế ko biết =))=))=))=))=))

credits: a13xl@soompi

Last edited:

milkyxduckie

Staff nghỉ hưu
nghiêng ngả với mấy cái comic này =))=))=))=))=))=))=))=)0=))=)) nhìn mặt anh uke vừa đểu vừa ngây thơ =))

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
=)) =)) =)) mấy cái comic cute quá à=)) =)) =))
hai anh tình củm gì đâu á =)) =)) =))

@Min_by_Min: bên taoxanh ra đến tập 40 rồi nè ấy :D
http://taoxanh.net/forum/showthread.php?t=93703

Kekkeke thanks ss >____< mò sao ngộ wó, em nghe nói fim nì 63ep a =.= rứa mò bên KST bẩu là 50ep làm em ko bik đường đâu lun =,= khổ thế -,-

Cái comic tếu wá =)) mẹc bác uke đúng chất ngây thơ vô số tội =))

Mèng ơi, cái SG đúng ác lun =.= tội em Sun =,= ẻm cute wó chòi.

milkyxduckie

Staff nghỉ hưu
63 tập ih em :D. Lúc đầu dự định là 50 nhưng sau rating cao nên extend thêm 13 tập nữa thành 63 tập ^^

Kekekek thật là tốt a :x

63ep =,= cái mạng cùi hủi nhà em ko bik bao h mí down xong để mà koi kakaka đang tích cực down điên loạn trên taoxanh huhuhu, khổ cái ko ôm máy dc lâu, năng suất download jảm đi nhìu T____T sắp tới lại lu bu hưn =.= ôi, cái kíp con rệp :((

dtt123

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
coi tới tập 30 rồi, vì chủ yếu tua là tua ý mà, đến chỗ cần thì dừng=)) đáng lẽ dtt coi nhanh hơn nhưng bữa nọ bạn guin chỉ cho trang táo xanh, mò vô đó thấy mấy fim thái coi dễ thương ghê thế là coi trước, có 2 fim thái trong đó coi cũng nhẹ nhàng trong sáng dáng yêu lắm, mà họ cut toàn cảnh 2 chàng làm phụ đề, coi đỡ mệt và sướng hơn:))

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
:head_shake: thanks ss hiền nhiều :X
thế là mình khỏi phải dow hết 63 tập, ngồi chờ mòn mỏi nữa rồi =)) =)) =))

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Đầu năm ta lại ngồi ngắm hai anh, xong rồi lại tự ước gì cái tấm nắm tay kia là 2 bác RikSyung =))=))=))

:x ôi trái tim fan girl nhỏ bé của ta

credits : soompi