K-Drama Life is beautiful

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
This was their first big meeting after their vow scene at the church was edited out, but LSW, SCE, and everyone on the set worked very hard for this scene. Rather, the thought of last hug scene made it seem like there was a feeling of liveliness. Especially the two actors that went through so much by the media for 8 months, there was a sense of closeness. They fixed each others clothes, and made the clothes right, which reminded others of a real couple.

At the scene, Jung Eul Yung PD told them "It's your last hug scene" and pointed out "It must be even more dramatic(?)"

The two hugged almost 100 times before and during the film, and even joked "Your belly moves when we hug. Stop breathing so much" to make the mood more lighter.

Credit: all quotes are from a13xl @ soompi

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) "real couple" nhá =))=))=))=))=))

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
:head_shake: :head_shake: :head_shake:

iu hai anh quá đi mất :head_shake:
sao hai anh lại sweet như thế này cơ chứ
tới lun đi hai anh ơi =)), cần gì mà get out of chacracter chi cho mệt :X

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
coi lướt qua toàn bộ phim mà cứ vẫn cảm thấy thiếu thiếu cái gì đó
đài truyền hình ác độc, tai sao những đôi bình thường thì mấy cảnh thân mật thì hoàn toàn tự nhiên và nhan nhản ấy, còn hai anh thì cùng lắm chỉ có cảnh hôn trán?????
ko thể chấp nhận được, nghĩ sao hai người iu nhau mà ngồi trên giường mạnh ai nấy ngồi, manh ai nấy nằm, ít ra cũng phải nằm gần gần tí cho người ta được dịp mơ tưởng chứ :(:)(:)(:)(( thiệt tiếc mún chít, chỉ mong mò đâu ra mấy cảnh bị cut thôi :huhu:
hic, hai anh diễn hay như vậy mà ko bị nhập tâm mới lạ, ít ra thì bảo đảm ra ngoài nhìn nhau cũng sẽ có cảm giác khác khác một chút
diễn nội tâm thì tốt, khiến người ta tốn ko ít nước mắt, nhưng từ đầu tới cuối sao chỉ toàn ôm thế này, có cần mình bảo mấy lão Shinhwa nhà mình vô chỉ cho bác đạo diễn cách quay ko =))=))=))=))=))
nhìn hai anh ôm nhau mà đối chiếu lại mấy cái Rik ôm Sung thì vẫn thấy các lão nhà mình hơn 1 bậc, ít ra Sung còn bobo Rik mấy lần, còn so với Woodong thì trình độ nham nhở vẫn kém xa rồi
:hoho: tổi rảnh sẽ cắt gì, kết cái đoạn anh Kuyng soo nháy mắt rồi, lừa tình vô đối. Cha này chắc vì film truyền hình nên ko diễn nhìu chứ trình độ dê bảo đảm chẳng thua gì Rik =))=))=))=))

hienqv

Translator
làm xong được vài cái đây, phải lục hết các tập cut mệt quá, ai biết tập nào có đoạn nào hay thì báo tớ cut nữa :haha: kết cái khúc nháy mắt nhất, mặt gian dã man =))=))=))
hai cái này là resize và chỉnh lại chút chút của người ta nha

mấy em này thì vừa cut :))

:X:X:X:X:X:X

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
ôi đoạn nháy mắt thiệt chết ng` quá :X:X:X:X:X:X
ss cut luôn cả đoạn TS đến, KS chạy vội xuống bị té cầu thang đè lên ng` TS íh ss :X

milkyxduckie

Staff nghỉ hưu
oi oi oi em sha thật nói đúng ý ss =))=))=)) cái khúc té đè người :"> :">:"> cuối tập 33 ih :">
gần cuối tập 35 có cảnh anh KyungSoo lợi dụng anh Taesub muốn kiểm tra nồng rượu mà định kiếm chác nữa =))=))=))=))

Bon chen thêm 1 em mới cut, ôi anh TaeSub chủ động :-"

Còn cái này đi gom góp được :)) zo`i ơi hai anh playful quá :">

credits: walkerhill @ LSWW

Last edited:

Libra

Tiểu thiếp nhà Kim
Moderator
xin lỗi là e k xem từ đầu=))

cho e hỏi là 2 anh này gay thật hay đóng fim=))

e k có thời gian ngồi xem =.=
ai có lòng từ bi down về cho e mượn đĩa dc k=))

lina

Staff nghỉ hưu
ôi giời ơi :X gift mới kìa :X thanks ss hiền, thanks ss milky :-*
cái nháy mắt :head_shake: anh lừa tềnh bồ anh, mà sao làm em điêu đứng thế lày =))
@libra: phim em ơi :)), cái nì mà là thiệt, thì fangirl trong svc này ko để yên đâu em =))
theo ss biết là chỉ có vietsub à, chứ ss nghĩ đĩa chắc ko có đâu, dài quá mà =))

Libra

Tiểu thiếp nhà Kim
Moderator
E k tin 2 ng bt lại có thể đóg dc loại fim này =))
Ôm hay j còn dc,chứ kiss thì làm j có chx dám nhỉ =))

Vì tgian có hạn, ss nào hảo tâm share e link onl vids cut đoạn 2 a k =)) vì bạn e bảo k fải lúc nào 2 a cũg xuất hiện =))

lina

Staff nghỉ hưu
đóng dc mà em, sao lại ko chứ :-?, làm diễn viên là phải chịu "hi sinh vì nghệ thuật" =))
Lanyu đấy, Lưu Diệp với Hồ Quân đấy=)), nóng còn hơn 2 anh này=))
mà Lưu Diệp là straight nhá, bạn gái cưới hỏi ì xèo =)), bác Hồ Quân thì ss ko biết, nhưng mà xem Thiên Long Bát Bộ ổng đóng Tiêu Phong manly quá trời :X

hyemi

Tiểu muội nhà M
Staff nghỉ hưu
cho ss nói leo tí =)) bởi vì đóng đc như thế nên ng ta mới là diễn viên chứ ko phải fangirl như mình em ạh =))

mà nói nghiêm túc ra thì ss nghĩ yêu cầu cơ bản của người làm diễn viên là phải đóng đc nhiều dạng vai khác nhau, điều quan trọng là vai diễn hay và có ý nghĩa, chứ nếu cứ thấy vai nhạy cảm là ko dám đóng thì kém quá :))

milkyxduckie

Staff nghỉ hưu
@ Libra: ss đang mon men ngồi cắt mấy đoạn KyungTae để làm của để dành :)) nếu em chưa down ở đâu hết thì khi nào xong ss sẽ đưa link cho down :))
ss cũng đồng ý với mọi người về chuyện ko nhất thiết phải là gay mới có thể đóng vai gay ^^. Làm dv mà, 1 dv giỏi thì vai nào cũng đóng được hết ^^. Nói chứ Dongwan cũng từng đóng vai gay mà =))=))=))=))=))=)) hình như trong nonstop nào hồi đó, ảnh làm khách mời =))

ôi 2 cái gif của bạn Hiền... tớ ngất đây haiz~~~~~~~~~~~~

Last edited:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
@lina: Hồ Quân có vợ con rồi em ;));)). Đúng là Lan Yu hót gấp trăm lần =))=))=)), mà 2 anh ngoài đời cũng đâu có gay :">~.

Nói chung cứ ko hẳn gay thì mới đóng được phim gay :">:">~, cũng như ko phải gay thì hiển nhiên không đóng được vai "thẳng" =))=))=))=)) (bạn Milky biết tớ ám chỉ ai ko :-":-":-":-":-")

====================

Ôi đã ngày thứ 5 rồi và tớ đã xem đi xem lại phim 3 lần 8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}. Ban nãy vừa coi Family Outing tập có anh uke tham gia =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)), bụng cứ ước phải chi anh seme cũng ở đó =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

lina

Staff nghỉ hưu
:phew: hai cái gift ss hiền vừa tung ra quà là hàng khủng :phew:
ngọt quá trời lun:X, giời ơi, ngượng ngùng đẩy ra kìa :phew:
hai anh cười cứ gọi là tươi như hoa, nhìn hai anh thắm thiết mà đời đẹp hơn nhiều :aaa:

@ss milky: nonstop nào thế ss :-?, ss làm em tò mò quá đỗi =))
@ss mun: Hồ Quân có vợ con rùi hả ss:-?, tình hình là coi Lanyu xong, em bấn mỗi bạn uke, thế là chỉ google về bạn Diệp mà thôi =))

Libra

Tiểu thiếp nhà Kim
Moderator
ss hãy để em mơ 2 anh là thật đi=))
sao cứ vùi dập ước mơ con trẻ=)))

e sẽ mò đi xem vids cut trc:">~

hienqv

Translator
cái này bác Wan chắc pê rồi chứ ko phải gay =))=))=))=))
mà bác đóng kiểu gì cứng ngắc thế??? ít ra cũng phải "dê" chàng đẹp dzai ngồi cạnh 1 chút chứ =))=))