Thông báo tuyển Mod (Updated list: 26/12/2010)

Status
Not open for further replies.

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Hi bà con,

Hiện nay forum còn nhiều box thiếu mod ^_^. Vì thế, hôm nay Guin lập topic tổng tuyển mod cho các box còn lại của forum. Cụ thể như sau

1/ Box Isn’t it Pretty? (Hình ảnh Shinhwa)

- Số lượng tuyển: thêm 1 mod phụ mod hiện tại là bristina
- Yêu cầu:
+ Net tương đối ổn (đủ để up hình là được rồi :ahyes: )
+ Có thời gian “lùng sục” hình bên một số trang web Shinhwa nước ngoài khác, reup hình và post vào forum.

2/ Box Perfect Men: (Thảo luận về Shinhwa)

- Số lượng tuyển: 1
- Yêu cầu: có thời gian thường xuyên vào box, lập các chủ đề thảo luận về Shinhwa.

3/ Box The Untold Story (fanfic): bao gồm cả 2 box nhỏ là Last Zone và Voyage.

- Số lượng tuyển: đã đủ
- Yêu cầu: thường xuyên theo dõi, dọn dẹp box, đọc fic và comment/feedback cho các tác giả, “săn lùng” fic Shinhwa hay…

4/ Box Freestyle #1 (design):

- Số lượng tuyển: 1 mod.
- Yêu cầu: có khả năng làm ava, banner, graphic… để đóng góp cho box. Nói như thế có nghĩa một khi làm mod box Freestyle, bạn đã tự động trở thành Designer của forum, nhưng trách nhiệm của bạn bao gồm cả quản lý box Freestyle.

5/ Box Games (trò chơi):

- Số lượng: 1 - 2
- Yêu cầu: Nhiệt tình, vui vẻ, thường xuyên lập các trò chơi thú vị, tạo một không khí vui vẻ đúng chất Games, trong đó bao gồm cả ra ngoài “lôi kéo” mem vào chơi game của mình =))=)).

6/ Box Hey, Dude! (giao lưu): bao gồm box nhỏ Cam Việt Nam (phỏng vấn)

- Số lượng: 2 mod (1 mod box giao lưu, 1 mod box phỏng vấn) đã đủ
- Yêu cầu đối với box Giao lưu: nghe tên là bít rùi hén #:-s, đây là box “8” dành cho các mem của forum, ngoài ra còn là box phụ trách các hoạt động offline/project của forum nữa. Nên mod box này cần phải tạo một không khí thân thiện, giúp các mem mới hoà nhập vào forum.
- Yêu cầu đối với box Phỏng vấn: mod làm poll và lập topic để mem phỏng vấn người được chọn. Mod phải luôn theo sát topic phỏng vấn để ko box bị loãng. Nói chung, yêu cầu đối với mod chính là sự nhiệt huyết, nhanh nhẹn và hoà đồng.

Mời mọi người đăng ký ^^.

Mẫu đơn như sau:

Nick:
Box muốn dự tuyển:
Có kinh nghiệm làm mod ko?
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì?

Sau khi đăng ký, các bạn sẽ có 2 tuần làm thử. Trong 2 tuần này các bạn vẫn có đầy đủ các quyền hạn của mod chính thức (kể cả màu nick và rank), tuy nhiên title (ở dưới nick ấy) của các bạn sẽ là "Trial Mod". Nếu các bạn vượt qua 2 tuần làm thử này, title của các bạn sẽ chính thức trở thành "S.V.C Staff".

Bà con xông vô nào :ngon lại đây:

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Nick: bristina
Box muốn dự tuyển: Box Perfect Men
Có kinh nghiệm làm mod ko? tí tí :">
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? thể hiện trách nhiệm của mình. Sẽ có bản kế hoạch sau. That's all.

Guinevere

Staff member
Site Founder
^_^ Đã set trial mod cho em bristina. Hy vọng 2 tuần nữa ss sẽ có dịp set mod chính thức cho em ^_^, thanks em đã nhiệt tình với S.V.C.

trangusa

Đại tỷ nhà Lee, S.V.C Cái Bang, S.V.C Writing Cont
Thủ quỹ
Nick: trangusa
Box muốn dự tuyển: Games
Kinh nghiệm làm mod : Đã từng
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì : Cái này phải test độ nhiệt tình của mọi người trong 4rum chúng ta đã :D!! Sẽ cố gắng tìm nhiều game thú vị để mọi người cảm thấy thoải mái và vui vẻ khi tham gia !

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đã set cho bạn trang :">. Bạn trang cũng bắt đầu đợt 2 tuần trial mod kể từ hôm nay nhé ;));)). Chúc box bạn Trang ăn nên làm ra ;)).

hyo wannie

Tiểu thiếp nhà Kim
Nick: hyo wannie
Box muốn dự tuyển: Box Isn’t it Pretty
Có kinh nghiệm làm mod ko? ko
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì : cỗ gắng up hình nhìu,đầy đủ ,thể hiện đủ những trách nhiệm của mod box hình ảnh .

Guinevere

Staff member
Site Founder
@hyo: box Hình ảnh là 1 trong 3 box quan trọng nhất forum, vì thế ss ko set ngay em lên được, ss phải xem biểu hiện + tích cực tham gia của em trong box 1 thời gian nữa ^_^. Nên em cứ tham gia box đó 1 thời gian nữa đi, ss sẽ theo dõi hoạt động của em và hỏi ý kiến baz.

Pít_Còi

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Nick: Pít_Còi
Box muốn dự tuyển: BoxGame
Có kinh nghiệm làm mod ko?: có ạ đang làm Mod bên sujufam.net
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì?: Kiếm thật nhiều game hay cho mem nè, sẽ tạo 1 sân chơi bổ ích cho mem khi ghét thăm Box game

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đã set Trial Mod cho bạn ^^. Thanks và hy vọng sau 2 tuần bạn sẽ chính thức thành mod :">:">

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Nick: NBk
Box muốn dự tuyển: Cam VIệt Nam =))
Có kinh nghiệm làm mod ko: :-? Câu này khó!!! Àh ràu !!! =)) =)) =))
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì: Tớ chuyển câu hỏi này thành tại sao tớ lại đăng kí vào box này nhé :-?
Tớ đi lượn sang các 4rum khác thấy họ chém nhau vui vẻ quá :-s Thế nên tự hỏi sao chúng ta ko chém nhau !!! Và khi vào box thấy mốc meo ko ai thèm tja =.= ! Tự hiểu chúng ta đã chém nhau lúc chưa có hỉu nhau lắm cho nên ko mấy ai tham ja !!!
Thêm vào đó có lẽ do Pai ít khi lên chăng? Thế nên tớ quyết đăng kí !
Và tất nhiên việc đầu tiên là lập poll xem mọi ng` mún chém ai đầu tiên =))

Vậy thoai !!!

Last edited:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đúng thật tớ đang rất cần người làm quản trò cái box Cam việt nam :">. Hoan nghênh nhiệt liệt nhiệt tình của Rin Rin. Và vì trước giờ tớ biết khả năng chém gió của Rin rin =))=)), hơn nữa bản thân rin rin đã là staff rồi nên coi như cho qua giai đoạn Trial.

Thanks ấy và 1 câu hỏi nhỏ :-" : rin rin có muốn giữ màu nick VIP ko?

NBK

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
To Guin: Tớ vẫn khoái cái màu nik khác ng` này hơn =)) =)) =))

Bou

Chánh thất nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải k
Staff nghỉ hưu
Nick: Bou
Box muốn dự tuyển:
Twinkling of Paradise, Endless love
Có kinh nghiệm làm mod ko?
Hơi hơi
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì?
Muốn update cho box nhiều hơn và để thuận tiện cho việc chỉnh sửa topic và các link :|

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
Nick:irish
Box muốn dự tuyển:giao lưu
Có kinh nghiệm làm mod ko? cái nì ah`, hình như chưa, nên muốn thử xem sao..hehe
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? để xem...haiz...hay nói tại sao tui muốn thử đi ha, tại tính tui thích 8 mà lại thích có nhiều dịp ăn chơi đú đỡn, nên muốn thử xem sao....:hihi:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Vừa xuống máy bay #:-s. Tình yêu và Irish cho bạn Mun thời gian nhé, :">, nghỉ ngơi hôm nay sáng mai sẽ check :">:">.

Iu bà con :">

Guinevere

Staff member
Site Founder
Back :">.

Vì mod box T.O.P là ss Bói hôm trước có xin nghỉ phép một thời gian, cộng thêm Bou trước giờ làm cho Sub group, uy tín ngời ngời =)), nên ko cần qua thời gian thử việc nữa, set thẳng làm mod lun :">.

Giống bà con khác, bạn Irish của chúng ta sẽ có 2 tuần thử việc :">, thử phong cách 8 :-".

Welcome cả 2 người >:D<.

_Yukan_

Moderator
Vì tinh thần ham hố cực cao, Yu cũng mún đóng góp 1 chút gì đó cho 4rum m`^^
Nick: _Yukan_
Box muốn dự tuyển: The Untold Story
Có kinh nghiệm làm mod ko? có, Yu đang là mod bên wonderlandvn.com, sjcouple.net
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? thỳ post thêm fic, kiếm fic hay về các ty từ các trang khác, del xì pam,..........

Guinevere

Staff member
Site Founder
@Yu: đã set trial mod cho Yu box Untold Story và 2 box con :">. Thời hạn trial là từ hôm nay đến hết ngày 27/3. Chúc bạn Yu làm việc vui vẻ :">

rurika

S.V.C Staff
Nick: rurika
Box muốn dự tuyển: Free Style # 1
Có kinh nghiệm không: Hiện tại đang làm designer bên SHINeevn.com, đã làm mod juniorvn.com.
Công việc đầu tiên làm sau khi nhận chức: Lượn qua cái box đấy, chỗ nào cũng ngó vào 1 phát cho nó có cái mặt mình 8->, tất nhiên là sẽ cắm mặt ngồi làm mấy cái ava mấy lị banner để đóng góp 8->.

@ Guin: Vâng lời chị dặn, em thực không muốn cô đơn nữa :-t, quyết tâm phá cô đơn để băng đến với đời, em nhảy ngay vào đây để tiếp kiến chị, mong chị xem xét đến :">
Tiện đây cũng nói luôn cho nó thành thật. Vì quá máu nên em đăng kí ngay ko có thì mất chỗ thôi, chứ năm nay là em thi ĐH, cũng chắc cũng ko bon chen đc mấy chốc [-(. Từ giờ cho đến nửa tháng sáu thì ok, ngày nào cũng có thể onl 1-2h, tất nhiên là vào cái lúc bí ẩn nhất trong ngày :-", còn sau đó thì no comment :|

Haizzz, thật là chán nản :((

Guinevere

Staff member
Site Founder
@rurika: HIển nhiên ss ủng hộ em "băng đến với đời" :">

Còn về chuyện tháng 6, 7 em có rảnh hay ko thì như ss luôn nói với các em, đặc biệt mấy em năm nay thi đại học là chuyện học hành quan trọng hơn. Em rảnh phụ 1 tay xây dựng forum ss rất hoan nghênh, nhưng đừng vì thế mà chểnh mảng chuyện riêng tư. Bao giờ em cảm thấy cần dồn hết sức lực vào học để thi thì cứ báo với ss xin nghỉ phép ít lâu ko sao cả :">.

Welcome em đến với box Freestyle, cũng như các bạn khác, thời gian thử việc là 2 tuần :">.

Status
Not open for further replies.