Thông báo tuyển Mod (Updated list: 26/12/2010)

Status
Not open for further replies.
Nick:ngocmi_1996
Box muốn dự tuyển: Perfect Men và Isn't it pretty
Có kinh nghiệm làm mod : đang làm mod box So Hee tại Wonderlandvn, mod tạm thời của 360kpop và SexyJJ
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là: lập các topic chất lượng bàn luận hoặc cảm nhận và SHINHWA, del các bài và topic có dấu hiệu spam, post ảnh thật nhiều ;))

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
@ngocmi_1996: bạn mới reg nick hôm nay, và cũng chưa post bài nào (ngoài bài này) trong forum nên Guin tạm thời chưa thể set trial mod cho bạn ở hai box đó được ^_^. Guin mời bạn tham gia forum một thời gian nữa, đến khi bạn chứng tỏ cho mọi người thấy bạn thật sự yêu thích và muốn gắn bó với forum lâu dài, Guin sẽ set mod cho bạn ngay. Sự đóng góp của bạn đối với 2 box bạn muốn làm mod thời gian sắp tới cũng rất quan trọng. Rất hy vọng ko lâu sau sẽ được đón tiếp bạn vào ban quản trị nha :">.

nick: beedinh
box dự tuyển: box hình ạh
Có kinh nghiệm không: hiện em đang làm Mod box hình bên SS501vietnam ạh

Shinhwa là nhóm khiến em chết ngay bởi nhạc Korea, vì hồi ấy còn bé, nên không khái niệm được fansite hay FC bây h có ơc hội em muốn được tham gia nếu có` thể ạh, tuy hiện h em yêu thích SS501, nhưng trong tim em Shinhwa vẫn là số 1.

bonmat86

Hội trưởng hội phụ nữ
@ngocmi_1996: bạn mới reg nick hôm nay, và cũng chưa post bài nào (ngoài bài này) trong forum nên Guin tạm thời chưa thể set trial mod cho bạn ở hai box đó được ^_^. Guin mời bạn tham gia forum một thời gian nữa, đến khi bạn chứng tỏ cho mọi người thấy bạn thật sự yêu thích và muốn gắn bó với forum lâu dài, Guin sẽ set mod cho bạn ngay. Sự đóng góp của bạn đối với 2 box bạn muốn làm mod thời gian sắp tới cũng rất quan trọng. Rất hy vọng ko lâu sau sẽ được đón tiếp bạn vào ban quản trị nha :">.
@beedinh: Bạn cũng tương tự bạn ngocmi_1996, vì vậy bạn hãy thể hiện sự yêu thích của bạn trước đã nhé. Thanks.

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
Nick: Shali
Box muốn dự tuyển: Twinkling of Paradise, Endless love
Có kinh nghiệm làm mod ko? Hi vọng thời gian qua em quản lí cái Shooting Star ko đến nỗi nào :">
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? Stick ngay cái topic Two Wives của chồng em lên :"> Đùa thôi, em sẽ cố gắng update các clip, mặc dù ko có khả năng cao như ss bou nhưng em dow và cut clip đc. Em sẽ cố gắng san sẻ 1 phần công việc của ss bou khi ss ấy bận cũng như thu xếp lo cho việc học và việc trên này. Và bởi vì do ss bou rủ rê em nên ss ko đc quẳng hết công việc cho em đấy nhé :sungie: (just kidding :p)

Guinevere

Staff member
Site Founder
@shali: nếu là do Bou "dụ dỗ" và đã bàn qua với em thì ss hoan nghênh em vô cùng ;). Chỉ có điều, năm nay là 12 thì lo tập trung học cho tốt trước nhất, chuyện trên này tạm thời đặt ở vị trí số 2 hay 3 gì đó, ko sao cả, ok? ;)

Welcome em vào box T.O.P và các box con >:D<.

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
nick: nhìn kế bên đê
box dự tuyển: shinhwa projects
Có kinh nghiệm không: tại vì tình hình thấy nó cũng liên wan box hey dude nen bon chen thoi .. đc ko a?? ;));));))nếu sau này có e nào dự tuyển vào .. ta sẽ nhường lại a ..

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
nick: hienqv
muốn dự tuyển :box fic
lý do :chẳng hiểu sao tớ tự thấy box này là dễ nhất :)) vả lại tớ cũng thuộc dạng chăm đọc fic nên nghĩ mình sẽ làm đjược.Có được ko nhỉ ,tự thấy dạo này mình chẳng làm gì được nhiều cho 4rum nên bon chen thôi
có kinh nghiệm làm mod ko :chưa bao giờ :)) nhưng tớ hứa sẽ cố gắng học hỏi các bạn ạ
và níu được làm thì tớ sẽ tranh thủ dọn dẹp các fic đâu về chỗ đấy ,tranh thủ đọc hết fic ,comment cho mọi người và cố gắng viết thêm fic mới nữa .
thanks

Libra

Tiểu thiếp nhà Kim
Moderator
Nick: Libra
Box muốn dự tuyển: Box phỏng vấn
Có kinh nghiệm làm mod ko? mod fan cafe 4rum Oh Won Bin và mod box Vietsub của ftislandvn
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? em muốn khởi động lại bảng phong thần í ạ=))

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đã set cho em libra :">:">~.

Box Cam Việt Nam từ giờ nhờ em chăm sóc nhé :">~.

hyemi

Tiểu muội nhà M
Staff nghỉ hưu
Nick: hyemi
Box muốn dự tuyển: All Your Dreams
Kinh nghiệm: mod box Hey, Come On, tạm thời chưa gây ra hậu quả j nghiêm trọng ạh LOL
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? Thực ra box này ko có trong danh sách các box cần mod, nhưng em vẫn nộp đơn vì cảm thấy có thể đóng góp được chút ít. Nếu được set mod, việc đầu tiên em sẽ làm là thống kê lại toàn bộ các topic, sau đó tiến hành bổ sung, update các phần lời dịch đã có và sắp xếp có hệ thống để tiện cho mọi ng tra cứu. Về tiến độ thì dạng công việc này khá mất thời gian và chỉ có thể làm từ từ, nhưng nói chung em hy vọng sau khoảng 6 tháng có thể hoàn thành về cơ bản ^^~

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đã set em hyemi :">:">:">~.

*lấy khăn chấm chấm mắt* *giao chìa khóa All Your Dreams cho em* *chấm chấm mắt tiếp*

shali

Sub Group Leader
Nick: shali
Box muốn dự tuyển: Freestyle #1
Kinh nghiệm: mod box T.O.P và Shooting Stars ạ, tuy cái SS đang "hơi" bị bám bụi nhưng em cực kì tự hào box T.O.P em rất tưng tiu và nâng niu :">
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? thống kê lại những banner đã, đang và chưa dùng. Edit nhanh gọn kịp thời cũng như cập nhật các banner dùng cho tháng để ss mun dễ bề dùng tới (khỏi cực ss đi mò nhớ :">). Nói huỵch toẹt ra là tiếp quản công việc trc đây của ss pai thôi ạ :p

Guinevere

Staff member
Site Founder
Edit nhanh gọn kịp thời cũng như cập nhật các banner dùng cho tháng để ss mun dễ bề dùng tới (khỏi cực ss đi mò nhớ :">)

Khoản nì khá là hấp dẫn đấy :-":-":-":-":-":-":-"

Duyệt :-|:-|:-|:-|. Nhưng tình hình box Shooting Stars em xem thế nào, nếu thấy ko có thời gian chăm lo cho nó thì cứ tập trung vào 2 cái box còn lại, để ss đi kiếm người khác.

shali

Sub Group Leader
box ST là hồi đó còn "trẻ ng` non dạ" cộng thêm box chưa có mod => spam và phạm luật tá lả => muốn trau dồi kinh nghiệm + box dễ => đăng kí :">:"> sau khi em làm mod thì box hết tình trạng spam + im ắng lạ thường => hết chiện làm =)) thỉnh thoảng em cũng đem vài cái tin nhí nhí về để phủi bụi + ss mimi tran vài cái tin nhưng nói chung box h em cũng ko làm gì nhiều mấy ^^

nếu ss tìm đc ng` khác có thể chăm lo cái box đó dùm em tốt hơn thì hay quá vì thú thật h em chỉ chuyên tâm vào T.O.P (và thêm box design bây giờ) ^^

_Yukan_

Moderator
Nick: _Yukan_
Box muốn dự tuyển: Shout
Có kinh nghiệm làm mod ko? dạ có ;))
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? em sẽ cố gắng chăm chỉ update cho box, cố gắng khuấy động cái bõ cho nó sôi nổi; vì em rất thích mảng film ảnh mà :D

Guinevere

Staff member
Site Founder
Welcome em trở lại nhé >:D<.

Box phim từ giờ trông cậy vào >:D<.

Guinevere

Staff member
Site Founder
@Tiểu Sa: em mới gia nhập forum và cũng chưa post bài nào trong box em muốn quản lý ^^. Ss muốn em hoạt động một thời gian ở box Games, cũng như làm quen tìm hiểu về forum trước rồi mới xem xét set mod cho em. Em thấy sao?

Nick:Cát
Box muốn dự tuyển: Box Isn’t it Pretty?
Có kinh nghiệm làm mod ko? Có ạ
Những việc đầu tiên bạn sẽ làm khi nhận chức là gì? sẽ chăm chỉ post và tìm nhiều nguồn khác nhau ~ dọn spam trong box :x

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu
Ss ơi list này từ đầu năm đến h đã update chưa vậy ? Tại em đang cân nhắc 3 box nên phải hỏi lại cho chắc xem box nào thiếu để xem xét trình sớ =))

Status
Not open for further replies.