Chào mừng các mem mới

hi mọi người
em bấn các chú được 1 thời gian rồi, tầm 5 6 tháng gì đó
khoảng thời gian quá ngắn so vói các SHCJ đã theo các chú từ ngày debut đến giờ
nhưng kinh nghiệm ko quan trọng phải ko ạ, chỉ cần tình yêu với các chú cứ to lên hằng ngày là đc phải ko ạ????
em biết các chú tình cờ qua invincible youth 2, và thấy khả năng đi show cũng thú vị:dreaming:

trước đây em ko bias ai cả, vì tuổi của các chú và tuổi e nó cũng khá cách biệt, nhưng mà IDOL em yêu nhất SNSD-HyoYeon lại mắc bệnh bấn chú Ric quá độ, thành ra em để ý chú Ric nhiều hơn các chú kia 1 chút
rồi từ sau tập shinbang 47, 48 thì em bị cuồng các chú luôn, ko chỉ đơn giản là các nghệ sĩ cùng tham gia show với idol của em nữa :ric ah::ric ah:

cách em đến với shinhwa ko bình thường nên cách em yêu các chú cũng vậy, làm SHCJ mới 5 tháng, nhưng làm fan kpop cũng 5 năm rồi, tính cách nó ko đc hiền lành chân chất như mấy em fangirl mới vào nghề ạ

Có gì mọi người giúp đỡ em nhé

Name: Gấu
DOB: 09-08-95
Bias: Ric đại ca, Ric 4D, .................
Shipper: Ricsung, đôi lúc cũng là Wodong nữa

Rất vui được làm quen với mọi người, kết bạn qua FB nhé: Gấu Sone Bana Shinchang

:ric ah: :ric ah: :ric ah: :ric ah: :ric ah: :ric ah: :ric ah: :ric ah: :ric ah:

JennyJ

Moderator
Ối ngày xưa mình chưa vào đây thì phải. Chào các ss/bạn/em nha ^^ Nhà SVC mình ai cũng thân thiện cả, nên các ss/bạn/em mới vào đừng ngại, có gì cứ lên chatbox làm quen ~ ôm hun dzê cũng được, mọi ng bị dzê riết cũng quen rồi í mà :)) *chỉ chỉ em Kiến Càng*

Ối ngày xưa mình chưa vào đây thì phải. Chào các ss/bạn/em nha ^^ Nhà SVC mình ai cũng thân thiện cả, nên các ss/bạn/em mới vào đừng ngại, có gì cứ lên chatbox làm quen ~ ôm hun dzê cũng được, mọi ng bị dzê riết cũng quen rồi í mà :)) *chỉ chỉ em Kiến Càng*

Oa ~ en đã làm nên tội tình gì ~ ; w ; em hiền lành dễ thương thế này cơ mà :uhm: cơ mà nếu ss chưa vào đây thì...để em...làm màn queo cơm ss...:itchingsmile:

JennyJ

Moderator
SS quéo với e lun chứ queo cơm gì ~ bị e dzê sờ dụi ko biết bao nhiu lần, h e giả vờ vô tội àh

Lâu rồi mới vào lại topic này nhìn lại ngày xưa mình comt có một dòng ngắn cũn, của đang tội, thôi thì bây giờ viết lại cái profile.:hơ:
name: Sarah (mọi người có thể gọi em là Ú nữa)
Sarah thuộc hàng 96er.
Tạm trú tạm vắng (chắc là vắng thường hơn =)) ): mít mì tì dưới Mỹ Tho, Tiền Giang.
Hoàn cảnh nghe danh Shinhwa là từ một bài báo đăng trên mực tím hồi tháng 3 năm rồi, lúc mấy chú comback. Nói thật với mọi người, lúc đó ấn tượng về Shinhwa đối với mình không nhiều vì mình cũng không quan tâm đến Kpop cho lắm. Mọi chuyện bắt đầu thay đổi khi mình xem Sb tập đầu tiên (tập hóa thân thành anh hùng ý), thật sự mình rất bất ngờ về họ, khả năng làm việc nhóm cũng như tình cảm các chú dành cho nhau. Từ từ tìm hiểu về Shinhwa mình nhận ra ở họ có nhiều điều mà mình phải học hỏi, những gì họ đã cùng nhau trải qua, tình bạn của họ làm mình thật sự cảm động và tôn trọng họ nhiều hơn.Nếu buộc mình phải chọn ra mình thích ai trong Shinhwa thì sẽ rất khó trả lời. Mình iu cả 6 người, ngưỡng mộ sự quyết đoán và tính cách 4D của chú Ric, tài năng và thói quen nghiện công việc của chú Min, hình ảnh một người luôn rất tâm lí, có những suy nghĩ sâu sắc của chú Wan, một member đôi khi rất nóng nãy, hơi bá đạo nhưng cũng rất tình cảm như chú Sung, nụ cười và sự chân thành của chú Jin, một maknae đáng yêu nhưng cũng là một CEO rất tài năng như chú Dy, mình dành tình cảm cho cả 6 người.
Ngày đầu bước chân vào 4rum, mình cũng cảm thấy buồn vì chưa có bạn nhưng rồi từ từ làm quen, tám nhiều hơn một tí mình cũng đã biết rất nhiều người, cả nhà SVC đều rất dễ thương, vui tính và mình iu tất cả mọi người.:ric ah:
p/s: Shinhwavn là 4rum đầu tiên mà mình đăng kí làm thành viên đấy và mình dự định sẽ còn ăn vạ ở đây dài dài :crab dance:

Last edited:
Em là mem mới ạ,***cúi đầu*** chào mọi người ạ

Em có thể tự hào em là người may mắn vì có trùng ngày sinh nhật với chú wan (21-11) trong khi năm sinh lại ngược nhau (79-97). Tự kỉ:**Cái này có khi là trời định cũng nên**

Em biết đến shinhwa là vào 2 tháng trước, khi đang coi FAMILY OUTING SS1. Lúc đó em vô tình bắt gặp SHINHWA BROADCAST ep 19 (Phẩm chất shinhwa ý ạ), bị vẻ đẹp bá đạo của các quý ông shinhwa cuốn hút, em dần cuồng shinhwa.

Em thích tất cả các chú nhưng đặc biệt nhất là chú sung, couple thích nhất là ricsyung couple

P/s: Em hy vọng có thể trở thành SHCJ đúng nghĩa trong tương lai gần và cũng mong được xem trọn bộ shinhwa broadcast trong tương lai dự định ạ

Oa oa em cũng xin tự mạn phép giới thiệu vs toàn thể bá wan văn võ ở đây ạ :D (tại thấy ở trên mọi ng` nói chiện zui wa' nên em cũng bon chen tí *chỉ chỉ* :">)
Tên cúng cơm: Nguyễn Hoàng Anh Thư ( 96-er đó ạ :x Năm sau là em ra trường goy`! *bùn* :(( )
Là 1 Shinhwa Changjo, ELF và Inspirit (oa oa em thik 3 nhóm ý kinh khủng lun!!!!!!!! :)) Nhưng tất nhiên Shinhwa vẫn là nhứt! :x Àh mà nhân tiện có ai trg 4rum là fan Suju và Infinite lun thì cho em làm wen vs :D)
Em thik Shinhwa từ năm ngoái goy` cơ, từ lúc mấy chú trở lại ngoạn mục bài Venus ý :)) Và sau đó cũng đã gia nhập 4rum Shinhwa.vn 1 thời gian dài nhưng sau này em đã phải tạo lại account khác bởi zì quên béng pass cũ =)) Hehe mà bây h` em sẽ lên đây thường xuyên hơn để cập nhật tình hình của mấy chú ạ :D
Bias em là SHIN HYE SUNG :x :x :x <3 Và là Ric-sung shipper :))
Hehe nói tóm lại thì em iu hết cả 6 ng` chứ hk riêng zì ai hết à :)) Bởi vì Shinhwa chỉ thực sự có ý nghĩa vs Shinhwa Changjo khi đủ 6 thành viên mà thui :x
Rất zui đc làm wen vs mọi ng` trg 4 rum ạ!!!!!!!!!!!!!!

Oa oa em cũng xin tự mạn phép giới thiệu vs toàn thể bá wan văn võ ở đây ạ :D (tại thấy ở trên mọi ng` nói chiện zui wa' nên em cũng bon chen tí *chỉ chỉ* :">)
Tên cúng cơm: Nguyễn Hoàng Anh Thư ( 96-er đó ạ :x Năm sau là em ra trường goy`! *bùn* :(( )
Là 1 Shinhwa Changjo, ELF và Inspirit (oa oa em thik 3 nhóm ý kinh khủng lun!!!!!!!! :)) Nhưng tất nhiên Shinhwa vẫn là nhứt! :x Àh mà nhân tiện có ai trg 4rum là fan Suju và Infinite lun thì cho em làm wen vs :D)
Em thik Shinhwa từ năm ngoái goy` cơ, từ lúc mấy chú trở lại ngoạn mục bài Venus ý :)) Và sau đó cũng đã gia nhập 4rum Shinhwa.vn 1 thời gian dài nhưng sau này em đã phải tạo lại account khác bởi zì quên béng pass cũ =)) Hehe mà bây h` em sẽ lên đây thường xuyên hơn để cập nhật tình hình của mấy chú ạ :D
Bias em là SHIN HYE SUNG :x :x :x <3 Và là Ric-sung shipper :))
Hehe nói tóm lại thì em iu hết cả 6 ng` chứ hk riêng zì ai hết à :)) Bởi vì Shinhwa chỉ thực sự có ý nghĩa vs Shinhwa Changjo khi đủ 6 thành viên mà thui :x
Rất zui đc làm wen vs mọi ng` trg 4 rum ạ!!!!!!!!!!!!!!

tớ ko phải fan SJ hay Infinite, nhưng tớ cũng 96er, cũng thích Shinhwa từ năm ngoái, cũng phải tạo acc khác vì quên pass acc cũ, và cũng là RS shipper :">

mần quen nha Alice~:sungie_hi:

e cũng là mem mới nữa nè. mặc dù tạo đã lâu nhưng cũng không biết mở lời thế nào. hihi:sungie_hi:
em tên: Nguyễn Thị Minh Thâu. sinh năm 1996
e biết được Shinhwa khi mấy chú comeback hồi năm ngoái.:hihi:
e la 1 Shinhwa Chạngo chính hiệu nhá:yeah: chỉ thích có mấy chú thôi. keke
RẤT VUI ĐƯỢC THAM GIA VÀO SHINHWAVN
******CÚI CHÀO******:ric ah::ric ah:

hờ hờ hờ, Sarah cũng 96 er nè, hú hú bạn Rùa, vậy là tụi mình có thêm nhiều bạn đồng trang lứa rồi, vui ghê.
@ Alice: tụi mình có cùng tên cúng cơm, mình cũng là Anh Thư nè :sungie_hi:
mai mốt chắc lập hội 96er luôn quá.
Rất vui được làm quen với mọi người (*ôm hun từng mem, riêng Rùa là người quen dê gấp đôi * =)) )

àn nhông các ss! e là mem mới đc 2 tháng! e sn 1995 ạ! Trước đó e là V.I.P ạ! E pík các chú khi đang lang thang trên mạng koi FO rồi lạc wa Xman tập ở Đức!!! E ấn tượng màn nhảy ngựa của chú Jin trong Xman rồi iu lão lun ạ!!! E ở TpHCM... mong các ss chỉ dạy ạ!!! hìhì...

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
chào các em, dạo quanh lội page thấy toàn nhỏ hơn ss, nên gọi = em nhé :))

chủ nhật này mọi người rãnh thì tụ hội 8 với nhau nha ...

hãy vào thread trà chanh chém gió để bik thông tin chi tiết nhé mọi người :)

rất mong gặp các em đó nhe :)