Chào mừng các mem mới

bạn dora mới lôi kéo được 1 fan gơ nữa~~:">:">:">
là lá là, và fan gơ đó chính là bà chị sinh đôi với mềnh=)))))))
tuy nhiên là mình thích leader còn bả lại thích maknae. và tình hình là mama mềnh cũng đang tỏ ý kết Ric kaka=)))))))
nhà mềnh sắp bị các anh càn quét ràu LOLL
Ss có chị sinh đôi ạ @@ e nhỏ mới biết luôn ....=))

Em là 1 mem mơ'i ạ ^^ Em tên là Thảo :p Nhưng mọi ng gọi e là Na hay Hana j c~ đc ạ ^^
- Shinhwa đô'i vs e râ't wtrọg ạ :D Cư' mỏi lúc mê.c mỏi hay bùn bư.c j đó thì e xem shinhwa trên SB là c.giác mê.c mõi xua đi hê'c :x Shinhwa là all đâ'y ạ :lêu lêu: Đă.c biê.c là MinWoo của e :dreaming: Shinhwa : :ricsyung::min::wan::jinnie::dy: ( Gia đình hp =)) )
- Shinhwa trải wa nhìu năm khó khăn và duy trì sư. ngịp c~ như tình bạn, tình yêu thưn cho đê'n hnai, họ vân~ lun lun bên nhau :x E hi vọng Shinhwa 10 năm, 20 năm hay mâ'y chục năm s đêu` bên nhau như d. :hihi: E sẽ luôn ủg hộ các anh cho đê'n khi e già và die đi :cute: ( E nói thâ.c đó :X - xem như lơ`i đính ươ'c của e vs Shinhwa đi :)) )
- Just one and only Shinhwa ^^ You are all my life :p
* Cảm xúc của e dìa Shinhwa nói ra đây thì nge có vẻ hơi sến fải k ạ :minwoo: nhưg cảm xúc thậc k á ;)) Mong mọi ng giúp đơ~ e nhìu hơn nhé ^^

Em là 1 mem mơ'i ạ ^^ Em tên là Thảo :p Nhưng mọi ng gọi e là Na hay Hana j c~ đc ạ ^^
- Shinhwa đô'i vs e râ't wtrọg ạ :D Cư' mỏi lúc mê.c mỏi hay bùn bư.c j đó thì e xem shinhwa trên SB là c.giác mê.c mõi xua đi hê'c :x Shinhwa là all đâ'y ạ :lêu lêu: Đă.c biê.c là MinWoo của e :dreaming: Shinhwa : :ricsyung::min::wan::jinnie::dy: ( Gia đình hp =)) )
- Shinhwa trải wa nhìu năm khó khăn và duy trì sư. ngịp c~ như tình bạn, tình yêu thưn cho đê'n hnai, họ vân~ lun lun bên nhau :x E hi vọng Shinhwa 10 năm, 20 năm hay mâ'y chục năm s đêu` bên nhau như d. :hihi: E sẽ luôn ủg hộ các anh cho đê'n khi e già và die đi :cute: ( E nói thâ.c đó :X - xem như lơ`i đính ươ'c của e vs Shinhwa đi :)) )
- Just one and only Shinhwa ^^ You are all my life :p
* Cảm xúc của e dìa Shinhwa nói ra đây thì nge có vẻ hơi sến fải k ạ :minwoo: nhưg cảm xúc thậc k á ;)) Mong mọi ng giúp đơ~ e nhìu hơn nhé ^^

hế lô Hana babe~
chả có gì sến đâu e, ss cũng thía mà~ ;;)

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
chào mừng tất cả các bạn/em nhé, dạo này ss bận bịu quá nên cũng ít check topic rum ~~~~

mà đọc 1 lượt hình như toàn nhỏ hơn , nên ss xưng = ss nhé ( mình 88 nhé) ... các em/bạn cứ thoải mái vui chơi trong này nhé ~~~ SVC là cộng đồng , gia đình rất thân thiện ý ~~~ hay còn bị những người gato gọi là "bè lũ lúc nào cũng có nhau trên mọi mặt trận" :)) .. ai cũng có lúc là người mới mà, nên các em/bạn phải hoạt động thật nhiều hơn nữa , để trở thành "ma cũ" nhé :))

à còn nữa, có lẽ tháng 3 or tháng 4 này, chúng ta sẽ tổ chức off mừng sn SH 15th và SVC 5th luôn :))) các bạn ở TP HCM thì nhớ đón xem topic của ss/mình để tham dự làm quen cùng nhau nhé :)

love u, all

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Chào tất cả mọi người, đặc biệt là các mem mới :D
Năm mới vui vẻ
Dạo này ss hơi lười ít vào 4rum, vào thì cũng chỉ lượn mà lười type nên cũng ít nói chuyện với mọi người
Các em cứ thoải mái trong đây đi hén, coi SVC như một đại gia đình, vui vẻ, chơi bời, tán dóc với nhau này nọ là dc :D

Xin chào tất cả các bạn. Dù đã vào nhà từ tháng 12 nhưng toàn làm *ẩn sĩ* không hà, đến nay mình mới dám *lộ diện*. Hnay mới tìm được topic này nên cũng xin gửi lời chào muộn. Mình *lúa* lắm nên mong mọi người chỉ dẫn thêm.
Prolife:
Tuổi: 198X ( X=N, n từ 0->9), cho nhiêu lấy nhiêu :)):)):))

Last edited:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
*lon ton chạy vô hun chùn chụt mí cưng* *lon ton chạy đi* :jogging:

Chào mọi người, em là mem mới *cúi đầu*
e là 93er, ở tphcm và hiện tại đang lưu lạc ở xanh-ga-po (có ai ở đây cho em mần quen với *chọt kiến*)
mong mọi người giúp đỡ ạ *cúi đầu lần 2*

Chào cả nhà, e là mem mới đây :">
e ở TPHCM, sn 93 luôn ^^! chỉ tự kỷ về trai 1 mình >< nên e rất muốn có người đồng hành hội cùng e nói về các trai nào

Mà giờ tp có bên nào mở off muốn tham gia cùng :">