Chào mừng các mem mới

thế e nhỏ hơn s á >"< sn năm nhiu nè, ở tp luôn ko ????????
Làm wen nhaaaaaaaaaa :X *cầm tay hun chụt chụt* Mới vào đã đc hoan nghênh rồi, vui quá :">

FB đây : http://www.facebook.com/SophieYuu
mong đc làm quen hết với tất cả fans của mấy chú trên mọi miền nha :">

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
mình chẳng phải mem mới nhưng là lần đầu tiên lượn vào đây :hihi: . tổng chào cả nhà nhé :sungie_hi: . mà ss thấy ở đâu có Kiến e là ở đó có "bạo hành" ah :sungie: *lượn ra*

@Sophie: hú hú rất zui đc mần wen vs ss ạ :jogging: *nói nhỏ* ss tránh xa ss Kiến ra nhá :3 ss ấy hay nổi máu dê =))

Chào mọi người nha :"> rất vui đc gặp người cùng hội ;;)

ây da Kiến kia ăn ở sao để mọi người nói vậy hả =)))))))))))

em biết nói sao giờ =)) hai người kia nói đúng sự thật mà >:) >:)
Em Kimmy với ss Yuki sao dám tiết lộ cơ sự của em/ss ? :keke:

@Kiến: em chỉ mún bảo vệ các ss thoai mà :cute: ss Sophie mới vào mà ss nhào vô roài :)) làm ss sợ bây h :">

Tình hình như topic mềnh là mem mới cũng được mấy tháng rồi nhỉ cỡ chừng khoảng tháng 4 tháng 5 năm 2012 á. Đơn giản mềnh bek mấy chú qa coi shinhwa broadcast vs suju. Lúc trc mình thíc xem chương trình có suju nhưng sau hỏi con bạn nó giới thiệu coi SB có suju tham gia thế là thíc mấy chú lun. Mình k hẳn là 1 ELF chỉ là thích người này người kia. Nhưng từ khi bek đc mấy chú rồi tìm hiểu coi SB mình bắt đầu có bến đỗ. Mềnh tên là: Ngọc. 21t ở TP. HCM. Mình yêu nhất Hyesung vs Minwoo. Sau khi mình yêu thích các chú mình đã giới thiệu cho con nhỏ pạn và h nó cũng yêu các chú nhiều như mình. Nhưng mỗi tội nó là k thể down đc các chương trình vietsub về coi mà chỉ coi đc onl. Nên lần nào nó cũng phải chạy qa nhà mình coi dù nhà nó rất xa. Poor her. Sr vì mình vik dài như vậy vì mềnh chỉ muốn các bạn bek tình yêu của bọn mình dành cho Shinhwa. THks all and Love u.

mình đã nhận ra là mình chưa có vô đây :shy:
hí hí :andy:
so dy các bạn :phew:
em xin tuyên bố một cách trịnh trọng, em là 1 Shinhwa Changjo mới toanh :andy:
Năm nay em 17 tuổi :knock-knock:
Em thích màu đỏ, yêu màu cam và ghét sự giả dối :ahhyes:
Ước mơ của em là được đứng gác ở ShinCom hoặc làm chân giúp việc cho nhà 6 chú, làm theo ca cũng được ạ :hoho:
Hình mẫu lí tưởng của em là :haha:
Đẹp trai như Eric, :ric ah:
chu đáo như Andy, :dy:
dễ thương như Hye Sung, :sungie:
vui tính như Jun Jin,:jin:
tài năng như Min Woo :minwoo:
và giàu có như Dong Wan ?!? :beated:
Còn hỏi người em yêu thích nhất trong Shinhwa ? :cute:
em cũng không rõ, vì tình yêu em trải rộng khắp muôn nơi :eric:
rất vui được biết mọi người, cơ mà em cảm giác mình đã viết cái này 1 lần rồi :haiz:

Last edited:
dạ! xin chào cả nhà....e là mem mới
em mới biết các chú được từ tháng 1 qua shinhwa broadcast và cho đến nay phải nói thiệt là e rất ư là bấn loạn.:ric ah::aigoo::andy::wooi2::big_love::ricsyung:
e tham gia 4rum được 1 tháng oy` nhưng mà chỉ làm silence reader thoy :hihi:. hnay mới thấy cái topic này liền nhào vô để làm quen vs cả nhà( e thấy cả nhà nói chuyện trong chat box thân thiết và vu vẻ we')
dạ e xin dc tự giới thiệu::loa_loa:
tên cúng cơm: đồng lê vân trúc
tên cúng xôi: trúc lùn ( cái tên ngắn gọn mà xúc tích, miêu tả chính xác con người e):emptyone:
e 19t roy`
dạ e rất ư là mê mẩn đắm đuối chìm nổi lặn hùm hụp với các chú nhưng mà cái người làm e cười tủm tỉm suốt ngày :hihi: oy` nhảy cả tưng lưng tưng lên là chú SHIN HYESUNG và cup thần thánh RICSUNG:ricsyung::aigoo::wooi2:
e mún làm quen với cả nhà mong cả nhà giúp đỡ :hi:

Xin chào cả nhà :D e là mem mới ạ :D
Thích SHINHWA từ lúc comeback lại với Venus xong xem SHINHWA broadcast thì kiểu bị cuồng luôn =)))))))
Bây h ra This love e thích lắm luôn...
E 15t :D 98er - cùng năm SW debut <3<3
Cả 6 người trong SHINHWA e đều thích hết luôn :D
Thấy forum hoạt động tốt thật, gửi quà đc tận tay cho SW luôn <3 vui quá <3