Chào mừng các mem mới

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
*phụ Kiến* tội khai man này đáng oánh *lật mông Kiếm Mì* *bốp bốp...*

-Nhíp-

S.V.C Staff
Subbing Group Coordinator
chào mọi người, mình vào forum cũng kha khá là lâu rồi mà lười chẳng chịu xách mông đi làm quen với ai :3 =))))
mình là Nhíp, sinh năm 98, hiện đang ở Hà Nội :)
mình là fan của chú Eric và Hyesung :)) bias cả hai người luôn =))

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
HỚ.... CÁI GÌ???? Giờ ss mới biết em Nhíp sinh năm 98 đó =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))). Đó giờ ss cứ tưởng em tầm tầm tuổi April (gọi April là ss thì chắc tầm 95, 96) =)))))))))))))). *tội lỗi*

Chào mọi người ^^ lượn vô 4rum nhiều lần rồi mà giờ mới có can đảm post bài ở đây. Lướt sơ qua thấy cứ tự kỉ làm sao ấy, chắc thấy mấy bạn mới toàn 95, 96 nên bị tự kỉ chắc.

B.Yur 93, cung Bạch Dương.
Nguyên bản xuất thân từ ELF (tầm 4 năm hơn), biết tới các chú nhờ và ShinBang tập 28, 29 gì đó guest là Sj. Hồi đó thú thực cũng chỉ thấy ấn tượng vì màn dance của chú Eric thôi nên sau đó cũng không để ý gì lắm.
Thực sự chú ý đến các chú và sign in vào forum sau khi This Love ra lò T___T Mò mẫm lại thì kết nhạc của các chú vô cùng, tìm hiểu thêm một tí nữa thì quyết định đăng ký vào 4rum luôn....

Bias Eric vì cực thích tính cách của chú, Ship RicSyung vì hai chú siêu kute. Nói vậy thôi chứ chú Ric chỉ nhỉnh hơn 5 chú kia một ít thôi, vì các chú đều có những tính cách thú vị hết mà.

Lảm nhảm một hồi chẳng biết đang nói cái gì nữa.

Thôi, (Lại) chào mọi người.

-Nhíp-

S.V.C Staff
Subbing Group Coordinator
em buồn ss Mun quá nhé =)))))))))))))))))))))
April sinh năm 94 xD em 98 là hợp lý quá rồi còn giề :-w
vừa mới nhận chứng minh thư được mấy tháng thế mà lại bị nhầm già hơn tận 2, 3 tuổi bị buồn quá nhé =((

em là mem mới ạh ^^
- em thích Shinhwa cũng mới ạh :hihi: từ khi nghe This Love thôi ạh
- cả 6 bác, bác nào em cũng "pấn loạn" cả ... nhưng pấn loạn nhất thì có lẽ là bác Minbong ♥
mong nhận được sự giúp đỡ từ mọi người ^^
p.s: em đang "cày" Shinhwa Broadcast nhưng tới ep 42 thì tìm mãi ko thấy viétub đâu cả :huhu:... ai biết link thì choem với ... thanh-kiu sô mớt !!! :crab dance:

Chào các anh/chị/bạn/em :3
Mình là mem mới, rất mong đc làm quen với các bạn ;)
Do đó giờ mình chỉ hoạt động bên fb là nhiều nên không quen biết nhiều bạn shcj...hnay mình đâm ra làm liều để mong làm quen được nhiều bạn shcj của 4rum hơn nữa :*

christinapupy

S.V.C Staff
Translator
hihi, chào mọi người:hi: em là mem mới, hồi đó h cũng toàn làm silent reader, vô rum tìm vid, sub vs news là chính
bây h rãnh rỗi, muốn làm quen với nhiều Shinchang hơn nên e bắt đầu tung hoành :hero1:
mong mọi người giúp đỡ

Last edited:
Chào cả nhà, cháu là Jay 96er, fan Ric 4D ship RicSyung :ricsyung: :D Biết Shinhwa từ Shinbang và phát cuồng vì sự thiếu muối của Ric đại ca=))

Chào mọi người ạ. Em là Hyo, mem mới TvT Mới bắt đầu cuồng các chú nhà mình được ít lâu và thích nhất chú Hye Sung, ship Ricsyung TvT
Em sinh năm 2k2 ạ (chắc gần như là maknae ở đây rồi :v ). Mong các anh/chị giúp đỡ TvT

Chỉ muốn nói là... Not bây giờ tuy chưa nhận ra vì sao mình quyết định đến với Shinhwa, nhưng yêu thương đôi khi không cần lý do mà, neh? ^^. Đến vì thích, suy cho cùng thì cũng khộng phải là một câu trả lời vô trách nhiệm. ^^