Gửi lời yêu thương!!!

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
Em muốn lập topic này lâu rồi. Nếu đã có topic Xả xì chét thì cũng nên có 1 topic bày tỏ tình yêu của mình chứ, phải hem? :"> Cái nì là để bày tỏ tấm lòng, tình thương mến thương, mùi mẫn rì rì đó... đối với người mình muốn gửi đến. Anh A chị B gì cũng đc, ko nhất thiết là "người ấy" :">, bùn bùn thì vào hét lên vài câu Saranghae mấy lão già chồng của mình cũng ko sao :)) Ai thích nêu đích danh cũng đc, giữ bí mật cũng đc, miễn là có thể bộc lộ lòng mình, thử xem ai kia có đoán ra đc ko? ;))

Em mở hàng trước nhé ;)

===================================

Gửi Lina :x

Lina à, cám ơn bà nhìu nhé :x Cám ơn vì trong suốt 2 năm qua đã ở bên cạnh tui an ủi, động viên, giúp đỡ tui rất nhìu. Những lúc tưởng chừng tui gục ngã bà đã kéo tui dậy và tiếp cho tui sức mạnh để tiếp tục bước tới. Cám ơn bà nhìu lắm ^^~ Tui thật ko thể tưởng tượng nổi 2 năm qua nếu ko có bà, tui sẽ thế nào? chắc tui cô đơn và chán nản lắm, chắc tui sẽ ko có ai để tâm sự, ko có ai ngồi bên cạnh lắng nghe tui nói, và cũng chẳng có 1 bờ vai để tui dựa vào khóc... Tui mún nói hàng trăm hàng ngàn lời cám ơn bà, cám ơn vì bà đã ở bên cạnh tui :x Chúng ta đã thân hơn rất nhìu đúng ko, thân hơn hồi học cấp 2 nhìu. 17 năm nay tui chỉ có 3 người bạn thân, và bà là 1 trong 3 người đó. Thật sự, tui ko nhớ vị trí thứ 3 mà tui hằng nói với bà, bây giờ nó biến đâu mất tiêu rồi :)) ko tăng, nhưng cũng ko giảm, bà là bạn thân của tui, thân nhất của tui, tui chỉ biết thế, tui ko muốn phải xếp hạng trong lòng :p Những tình cảm chân thành mà bà đã dành cho tui, mãi mãi tui ko bao giờ quên. Nếu sau này bà có gặp khó khăn gì, cứ đến tìm tui nhé, tui sẽ giúp đỡ hết sức mình. Hiện tại nhà bà đang có chuyện, và bà chắc cũng đang lo lắm về bài thi Hóa. Đừng lo gì cả, dù thế nào thì tui cũng ở bên cạnh bà mà :"> Nhưng mà... so đi tính lại thì chúng ta cũng tương tự nhau thôi :)) Đừng buồn gì cả nhé, iu bà lắm :-* lắm lắm lắm :-*:-*:-*

Shali :">
Con gái của ba

Last edited:

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
bé sha: sao câu kết lại là :"shali con gái của ba" trong khi em đang nói với lina mà fải ko???:))...ngạc nhiên...nhạc nhiên...

nhóc bợm iu dấu...tkz mày vì đã kéo tao đến với SH và SVC...tkz mày vì đã là bạn tao suốt 11 năm ròng...và tkz mày đã về kịp lúc để hâm nóng tình bạn bỏ wên của chúng ta suốt gần 7 năm ròng mày du học...và tkz mày vì là chính mày...bạn iu dấu của tao...

cám ơn mọi người SVC, trước khi bik đến nơi này, có lẽ tớ onl chỉ để chat chit hay lướt web đọc báo cho vui, còn không là chơi điện tử thôi, nhưng không bik từ lúc nào, cái cick đầu tiên của tớ khi onl là type đường link shinhwavn.com...chính nơi này làm tình yêu SH của tớ lớn lên từng ngày ( vì thật ra tớ iu wý các anh cũng là do con Bợm kia nó "đầu độc, tiêm nhiễm" :) )... mọi người thật sự rất rất dễ thương và chan hòa, 1 khối đoàn kết iu wý lẫn nhau, yêu cái "điên" của các anh và cái " khùng " của mem mình...:)...tớ tự hào vì là 1 mem của SVC...

nói nhiều wá đâm ra sến nhỉ???? hehe....cám ơn sha nhé vì đã lập topic này...ss iu em....

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
Chúa ơi, con cảm ơn và yêu Người vì Người đã cho con cả trí tuệ và nhan sắc....khiến con cảm thấy mình thật hoàn hảo và tuyệt vời.

=))=))

shali

Sub Group Leader
Chúa ơi, con cảm ơn và yêu Người vì Người đã cho con cả trí tuệ và nhan sắc....khiến con cảm thấy mình thật hoàn hảo và tuyệt vời.

=))=))

:ahyes::ahyes::ahyes:
em cảm thấy... rờn rợn... :ahyes:

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
@shali: cảm ơn pà đã xem trọng tui đến thế:">, thật ra thì đối với tui pà cũng là bạn thân nhất đấy:)). Thật ra thì nhiều lúc tui cũng muốn tâm sự với pà lắm, nhưng lại ko thể nói được, chỉ vì pà là bạn thân nhất của tui và tui không muốn pà buồn vì tui chút nào, vì thế có jì cũng giữ kín trong lòng hay là tâm sự với "tình yêu" vậy^^ (tui hơi bị ngược đời phải ko?=)) ). Nhưng mà hổng lẽ trút xì chét lên đầu "tình yêu" hoài, nên thể theo yêu cầu của pà, từ bây giờ tui sẽ đày pà nhiều hơn đấy:)), chuẩn bị tinh thần đi.
Còn nữa, có gì thì cứ kiếm tui, tuy có lúc tui ko giúp jì được cho pà, nhưng tui sẽ lắng nghe những jì pà nói và sẽ là bờ vai cho pà khóc, cho đến khi pà tìm được bờ vai khác ưng ý hơn thì thôi:)). Cố lên nhé:*
@ss Irish:
bé sha: sao câu kết lại là :"shali con gái của ba" trong khi em đang nói với lina mà fải ko???...ngạc nhiên...nhạc nhiên...
thật ra thì sha là con gái của em từ năm lớp 9 đấy ạ, chơi trò gia đình ấy mà:D

Iris_xxx

Moderator

=))=))

gớm wá đi...mới tắm milu chắc luôn ...:)):)):))

paigehk

Đại Tướng Quăng Bom
Site Founder
Chúa ơi cảm ơn người đã cho con lòng tự tin và độ lượng...không như ai kìa kía kia ganh tị với sự tuyệt vời của ngừ khác (liếc liếc Shali&Irish)

shali

Sub Group Leader
Chúa ơi cảm ơn người đã cho con lòng tự tin và độ lượng...không như ai kìa kía kia ganh tị với sự tuyệt vời của ngừ khác (liếc liếc Shali&Irish)

:ahyes::ahyes::ahyes:
hết biết nói gì luôn :ahyes:

LeOh

S.V.C Staff
PR Group
sự thực là con yêu mẹ
rất nhiều
nhưng đôi lúc
ghét rất nhiều
dù sao thì con cũng ko nói ra đâu
nên mẹ ko cần bận tâm, anyways~

Iris_xxx

Moderator

chúa ơi, cám ơn người vì đã tạo ra con bạn của của con, nhờ người cho nó trí tưởng tượng phong phú mà nó sẽ sống vui vẻ hơn trong cái thé jới đầy rẫy người đẹp ( nhân tạo) này...

=))=))=))=))=))=))

Nothing

Đại diện GLO

=))=))

Lạy Chúa! Cám ơn Người vì đã cho con một sợi dây thần kinh mang tên kiềm chế làm bằng thép, và một tấm lòng bao dung *gần như tuyệt đối* để con vẫn bình thản ngồi đọc từ chữ đầu tiên đến chữ cuối của phát biểu này.

P/S1: mình cũng hài hước *gần bằng 'người ta'*

P/S: Pai ơi, tớ hâm mộ cậu :ric ah::ric ah::ric ah:

shali

Sub Group Leader
Có bao giờ em nói em iu ss mun nhìu như thế này chưa? :">
Có chưa nhỉ? :">:">:">
Em là em iu ss mun lắm đấy :-*
IUUUUUUUUUUUUUUUUUUU :ric ah:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Dạo này nhiều topic/bài post ớn lạnh nhỉ :ahyes: *chỉ chỉ lên trên*

Con xin thay mặt nhân gian cảm ơn thượng đế đã phái một thiên thần toàn năng hoàn hảo như con xuống trần để ban phước lành cho tất cả mọi người :">:">, đặc biệt là cái người tự nhận hoàn hảo và tuyệt vời trang trước :haha:. Nếu ko nhờ con, người đó làm sao được tuyệt vời và hoàn hảo như thế, Thượng Đế nhỉ? :hoho:

Iris_xxx

Moderator
Dạo này nhiều topic/bài post ớn lạnh nhỉ :ahyes: *chỉ chỉ lên trên*

Con xin thay mặt nhân gian cảm ơn thượng đế đã phái một thiên thần toàn năng hoàn hảo như con xuống trần để ban phước lành cho tất cả mọi người :">:">, đặc biệt là cái người tự nhận hoàn hảo và tuyệt vời trang trước :haha:. Nếu ko nhờ con, người đó làm sao được tuyệt vời và hoàn hảo như thế, Thượng Đế nhỉ? :hoho:

lạy chúa tôi, thật sự là ngài rất hào fóng khi ban cho những con người này 1 tâm hồn bay bổng, bay mãi không chịu xuống trần nữa rồi, thành thật cám ơn ngài, nhờ trí tưởng tượng phong phú này, mà bạn Mun iu dấu của chúng con đã cho ra nhiều tác fẩm bay bổng....
mà fải công nhận mấy mem nhà mình jỏi thật...chịu đựng tốt...:)):)):))

hyo wannie

Tiểu thiếp nhà Kim
gửi đến chồng tui , ng` cho tui tình iu, ng` cho tui biết shinhwa, ng` cho tui biết nghe nhạc
gửi đến ss sha , ng` cho tui biết SVC
những lời chúc tốt đẹp nhứt , những lời iu thương nhứt
sẵn tiện
gửi đến tui , cảm ơn mày ,mày thật xinh đẹp ~>~ :hoho:
nhưng mỗi tội học "dốt"

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
ôi mèn ơi=)) =)) =))=))
ko chịu nổi nữa rùi
mọi người thật sự làm em... :emptyone:
công nhận mem SVC mình tự tin thật đấy, và độ nhắng cũng chẳng thua gì các ông:))

tạ ơn chúa đã cho con một sức chịu đựng kinh khủng như thế này:knock-knock:

bazuka

Tiểu thiếp nhà Mun, Translator của tháng 4, S.V.C
Moderator
@ss Guin : em có ý gì đâu ạ :"> Em ngây thơ mà :">
Cám ơn chân thành hai em Lina và mem mới Windy :">
Hai người đã làm cho không khí trong này thoáng đãng hẳn ý :"> Bước vào là ko bị nhức đầu , chóng mặt nữa :">
Thật biết ơn hai em >:D<