[Project] Tặng đĩa GỐC cho fan Việt Nam nhân dịp sinh nhật Sung

Mình là thành viên mới, là 1 fan của Kpop, biết đến Shinhwavn ko lâu. Và đặc biệt mình cũng rất thích giọng hát của Shin Hye Sung. Tình cờ mình biết được 4rum của chúng ta đang có project này. Không biết mình có còn được cơ hội nhận đĩa nữa ko? Nếu ko thì mình chỉ xin 1 móc khóa đt có được ko? Cám ơn ForeverHS và Shinhwavn rất nhiều. Rất vui khi được tham gia diễn đàn của 1 boyband huyền thoại. Mình cảm thấy rất tự hào.

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Tên bạn đã có trong danh sách nhận đĩa nhé ;). Guin ko bôi đen tên bạn vì bạn đăng ký muộn hơn các mem khác, đĩa ưu tiên nhận trước chỉ có 15 thôi :">~, nhưng bạn sẽ nhận được trong tháng 12 :">:">~.

Nếu bạn thích móc điện thoại thì có thể đăng ký bên topic nhận đĩa nha :">~.

e bít Shinhwa đã lâu,nhưng vì trước đây e k phải là dân kpop,sau này bị kpop thu hút và được nghe Jung Eun kể nhìu,e cũng dành nhìu tình cảm cho các anh.e là fan của Andy nhưng gần đây e thât sự bị thu hút bởi giọng hát of Hye Sung.đc pạn giới thiệu về project này nên e vào đký với mong muốn có cơ hội đc thưởng thức giọng hát tuyệt vời of Hye Sung hoặc đc món quà dễ thương nào của các anh.e xin cảm ơn...

Mình đăng ký nick cũng lâu rồi nhưng mà bận nên thỉnh thoảng mới vào 4rum để xem tin tức thôi. Hôm nay mình mới biết đến project này. :( Cho mình hỏi bạn còn đĩa nào ko?

Guinevere

Staff member
Site Founder
Tên 2 bạn frankieblue và heo_gia2412 đã có trong danh sách này nhé ;). Hai bạn sang đó chọn quà luôn :">~.

Tuyệt vời, hôm nay là một ngày đẹp trời, em cứ nghĩ là mình hết phần rồi cơ nên ko dám bon chen vào đây =.= chỉ lủi thủi lượn vào rồi lại lượn ra T____T

Nếu vẫn còn 'hàng' thì choa em đăng kí 1 chân với nhe ss :x

Guinevere

Staff member
Site Founder
Suất thì ss còn nhưng có lẽ em sẽ phải chờ hơi lâu í :-?. Tại vì em nói chậm 1 hôm ss gửi đĩa sang cho Hiền. Cậu của Hiền chỉ mang được 20 đĩa thôi, tính ra là bây giờ đã đủ số lượng ở Việt Nam.

Nhưng ko sao, tại vì sắp tới mẹ ss cũng sẽ gửi đồ về VN. Có gì ss bỏ đĩa của em vào thùng mẹ ss cũng được.

minmin

Tiểu thiếp nhà M
cám ơn ss rất nhìu. hôn ss tha thiết , lúc ss bảo em nói chậm làm em sợ em không nhận được:sure:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Vậy nếu em thích thì sang bên kia chọn quà kèm nhé ;).

hic, mình gia nhập forum khá lâu rồi nhưng cũng chả có đóng góp gì cả :(( Nhưng mình không biết mình có cơ hội nhận đc đĩa ko? :(( hay là một thứ j nhỏ nhỏ kỉ niệm cũng đc :(

Last edited:

Guinevere

Staff member
Site Founder
@lala_hae: nếu em ko ngại chờ ss tìm dịp gửi về thì sẽ có phần cho em :-|. Riêng quà nhỏ nhỏ thì em sang topic kia đăng ký nhé. Ss đã chuyển nhờ người đem về toàn bộ quà rồi, có thể em sẽ nhận quà trước khi nhận đĩa.

em cảm ơn ạ :"> có phần cho em chờ là may lắm rồi :"> em chờ đc mà, em cảm ơn ss nhé :*
à, em ở sài gòn :D

Last edited:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Tớ cần nơi ở của 4 bạn sau đây:

napikawaii
kangkun
smile.again
heo_gia2412

Mọi người update địa phương sinh sống nhanh nhanh để tớ làm cho xong cái list nhé :">~.

Guinevere

Staff member
Site Founder
Bạn hungphuc ở đâu thế? Hình như vẫn còn dư vài cái :-?.

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
bạn hungphuc nếu ở tphcm, đi off lần này lun nhé,mình tặng đĩa cho bạn lun thể cho tiện hen,:">

bà, gửi cho ryominm với napi rồi nhé

Guinevere

Staff member
Site Founder
Ồ tốt, vậy còn ai chưa nhận nữa nhỉ? :-? Bà hiện giờ còn mấy cái?

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
bên tui còn 8-9 cái vol 3 side 2 thì phải và vài món linh tinh á ...

Guinevere

Staff member
Site Founder
:O nhiều dzị á? Tui tưởng tặng hết rồi :-?