[Project] Tặng đĩa GỐC cho fan Việt Nam nhân dịp sinh nhật Sung

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
nhà ss gần nhà thờ phú trung, em cứ đến đó gọi rồi ss chỉ đuường cho vô, số đt nè 0938833453 ..

ko thì e đợi khi nào off nhận đĩa vol 10, rồi đi lun cũng đc a' .. sms cho ss số e, khi nào off ss gọi
4

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
@violet2511: ở VN còn 2 bản đó em :">~. Em liên lạc với Rít nha, nếu bạn í chưa đọc thread này thì em bảo ss Mun đồng ý để lại 1 bản cho em :">.

• Like
Reactions: Iro
@Guinevere: Vậy là vẫn còn 1 bản phải k Guin :) mình thấy thread này lâu rồi nh nghĩ k còn nên k dám xin, vậy bạn cho mình xin bản cuối cùng được k? Nếu được mình cám ơn rất nhiều!

Guinevere

Staff member
Site Founder
@Iro: vậy bạn cũng gọi cho Rít luôn nha, cũng nói là bạn Mun đồng ý để lại bản cuối cùng cho bạn :">~.

• Like
Reactions: Iro
@Guin : thanks ss và 4rum nhiều lắm t.t tại e thấy ss để là chú trọng cho những bạn có đóng góp cho 4rum nên ko dám nói t.t

Guinevere

Staff member
Site Founder
Mí bạn đó đã lấy ngay từ đầu rồi em :">~.

Tiếc là mọi người vào forum muộn nên ko còn mấy cái quà nho nhỏ nữa, chỉ còn đĩa thôi.

Thế còn bản nào không vậy ss Mun :((

Nếu còn thì đến lúc em lấy đĩa Thank vol 10 rồi lấy luôn đĩa này, còn nếu hết rồi thì thôi vậy

Dạo này mê 6 chú thể rồi :(((((

Guinevere

Staff member
Site Founder
Hết rồi em ơi :(. Bên ss còn khoảng 3,4 cái, nhưng làm sao chuyển về cho em được?

@Guin: Ss ơi !!! Còn đĩa ko ạ??? E vào 4rum muộn nên... :(( Dạo gần đây e bấn 6 chú quá đi... <3 nên rất muốn có đĩa của 6 chú... :D

Guinevere

Staff member
Site Founder
Đĩa này là album solo (vol 3) của Sung em ơi, ko phải của Shinhwa đâu, và đã hết đĩa rùi :(.

Ichi_xxx

Tiểu thiếp nhà Jung, Subber ưu tú
Moderator
@ss mun : ss ơi, vầy ss cho em xin 1 disc của Sung nha :ric ah:

Iris_xxx

Moderator
hiện tại đt bạn Iris ko hoạt động đc .. bạn Violet và bạn Iro vui lòng đến thẳng nhà bạn iris lấy hộ nha ... địa chỉ đây : 1017/53A Lạc Long Quân f11 quận Tân Bình .HCM .. mình tên Quỳnh .. các bạn cứ đến hỏi Quỳnh .... và nếu đc, các bạn cho mình biết thời gian đến, để mình nếu có đi đâu thì gửi người nhà nha ...

@Irish : bạn ơi vậy trưa ngày mai mình ghé lấy được không bạn ? sẵn tiện trên đường đi học về , khoảng 12h trưa ý !

Iris_xxx

Moderator
@ Iro: thứu 7 phải ko bạn ... ok lun ... cứ ghé ha, nếu mình ko có nhà mình sẽ gửi ... bạn hỏi Quỳnh nha .. nhà bán tạp hóa á ...