Chào mừng các mem mới

@adorableE: chào bạn ;;) gọi bạn là gì được nhỉ, sáng giờ mình toàn mò mấy mes các anh già send cho nhau đọc thoy :"> đọc để cảm thấy đời thật phơi phới và tình người ở mọi nơi :-"

oa ko có ricdy cho mình ah ~ mình lại phải tự mò tiếp vậy ="] *tung bông tự sướng*

@park youngchan: chào em nhé *vẫy* ^^~ ss gọi em là gì được đây nhỉ ;;) park-chan ? ;;)

@adorableE: chào bạn ;;) gọi bạn là gì được nhỉ, sáng giờ mình toàn mò mấy mes các anh già send cho nhau đọc thoy :"> đọc để cảm thấy đời thật phơi phới và tình người ở mọi nơi :-"

oa ko có ricdy cho mình ah ~ mình lại phải tự mò tiếp vậy ="] *tung bông tự sướng*

@park youngchan: chào em nhé *vẫy* ^^~ ss gọi em là gì được đây nhỉ ;;) park-chan ? ;;)

ss cứ gọi e thế nào cũng đk ạ
mọi người thường gọi e là Rùa, Channie, Nhiên... e còn đang có thêm tên là "con vịt" nữa :crab dance: nhưng e thik đk gọi là Rùa hoặc Channie hơn :dreaming:

adorableE

Coordi ưu tú, Coordi Tháng 8/2013
Subbing Group

bạn cứ gọi mềnh là dora nhé;;) mềnh 91-er nè

adorableE

Subbing Group
Chào các tềnh iu. Mền nà mem mới. Mền xin đc làm quen với các bạn. Hí hí :X

Bạn nói sao chớ reg từ hồi Feb 2009 mà nói mới sao, =))
anyway, hế lô bạn yukan, rất vui đc làm quen với bạn :">

gud morming cả nhà
mình là mem mới nhe
mình sn 89 ^^
đã biết SH dc 6 năm nhưng chính thức bấn loạn các "chú" mới gần 2 tháng nay thoai *nhờ cái Shinbang*
có gì cả nhà giúp đỡ và chỉ bảo thêm cho mình nhe
P/S : iu RikSung ^^

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Hí hí welcome tất cả các bạn nha >:D<>:D<>:D<

Cho ôm cái~ :itchingsmile:

Mở tiệt đi Ss Mun ôm thôi hả =))
*vòi vĩnh* ôm ôm nhảy nhảy hí hí hí
:ric ah::crab dance::crab dance::crab dance::crab dance:

_Yukan_

Moderator
Bạn nói sao chớ reg từ hồi Feb 2009 mà nói mới sao, =))
anyway, hế lô bạn yukan, rất vui đc làm quen với bạn :">

Ý ý. Miềng đang định đi lừa tình mọi người đã bị bạn xùy ra roài :hết hồn:

@ss Mun: em ôm với nào ss ưi :ric ah:

adorableE

Subbing Group
Ý ý. Miềng đang định đi lừa tình mọi người đã bị bạn xùy ra roài :hết hồn:

@ss Mun: em ôm với nào ss ưi :ric ah:

ây da nó hiện chềnh ềnh ra thế kia bảo sao tớ ko thấy =))

Guinevere

Staff member
Site Founder
Tụi em phải vợi nè~~ :itchingsmile:

Í mem mới kìa :cute::cute::cute::cute: Hế lô cưng~~~~~ :cute: lại đây ss nựng cái coai~~~ Cưng tên gì nhiu tuổi nhà ở đâu có anh giai hơm~~~ :cute:

*ôm ôm* cả nhà
mà mình cũng bias Rik giúng Mun nà ^^
mấy bữa mình cũng có đọc HOme của Mun nà, nhưng mà Mun thông cảm khả năng văn chương của tớ nó kinh khủng lắm lắm nên ko biết phải comt thế nào cho Mun nữa, với lại dạo này tớ đi làm cuối năm việc cũng nhìu nên xin hứa 1 tương lai ko xa tớ sẽ comt cho Mun 1 bài đàng hoàng trong Home nhe ^^

Guinevere

Staff member
Site Founder
*ôm ôm* cả nhà
mà mình cũng bias Rik giúng Mun nà ^^
mấy bữa mình cũng có đọc HOme của Mun nà, nhưng mà Mun thông cảm khả năng văn chương của tớ nó kinh khủng lắm lắm nên ko biết phải comt thế nào cho Mun nữa, với lại dạo này tớ đi làm cuối năm việc cũng nhìu nên xin hứa 1 tương lai ko xa tớ sẽ comt cho Mun 1 bài đàng hoàng trong Home nhe ^^

:cute::cute: thật ra bạn com giống thế này là tớ cũng vui rùi :cute::cute:, hơm cần văn chương hoa lá cành đâu :cute: *chớp chớp*. Hí hí~~~ :jogging: