Xả xì chét.... (thread #2)

dạo này toàn xì chét theo kiểu chả hiểu vì sao xì chét
chắc tại có quá nhiều chuyện xảy ra cùng lúc, dù ko quá nghiêm trọng nhưng cũng khó chấp nhận!

adorableE

Coordi ưu tú, Coordi Tháng 8/2013
Subbing Group
sao mình toàn nhìn thấy thứ gì đâu ko à, mình làm gì mà em nó như thế với mình? em hứa 1 đường em làm 1 nẻo đó, đã tỏ ra nguy hiểm thì mình đây cũng bơ lun, mình đâu có ngán, dù sao mình cũng đã hết nước hết cái r.

Bà làm ơn vừa phải thôi!! Tôi ghét không thể chịu nổi rồi. Thật lòng tôi chẳng muốn gọi bà bằng cái từ đáng kính đấy đâu.

ngẫm đi ngẫm lại thì thấy "ai đó" cũng thật đa chức năng, thảo nào một thời trở thành "người nổi tiếng", lại còn trong vai trò "nạn nhân" nữa chứ~

là lá la ~ hai hôm rồi hạnh phúc tột cùng luôn.. Hạnh phúc vì cái đơn order đã đc gửi đi. Hạnh phúc vì nhìu thứ vẩn vơ khác nữa..
Với cả hạnh phúc vì tôi đã tin lầm bạn, dù biết nhưng vẫn cứ tin :))

Có mấy đứa ngu mà tỏ ra nguy hiểm ** **. Nực cười. Không biết thì im, dựa cột mà nghe. Không thì Google đầy ra đấy. Hay mày mù công nghệ thông tin, không biết tra?! Há. Nhà t bám nhà mày à. Suy nghĩ lại trước khi nói ha.
Còn cái 'thân thiết nhất' thì dẹp mẹ đi. Chui đâu ra vậy?! Nhà mày dạy mày như vậy đó hả!!!

Last edited:

simplz

Coordi năm 2012
Subbing Group
Mấy hôm nay cứ nghe tụi bạn đi học mà thấy ham @_@ muốn đi học nhưng thật ra cũng không có thời gian T__T Chạy lên lsq năn nỉ ỉ ôi hay làm cái j đó thì mình cũng thấy ngày đó là được r. Không muốn đi sớm hơn nữa...

Còn chưa tới nửa tháng T.T

Còn 4 ngày nữa chị về.

tanishi2992

S.V.C Staff
Subbing Group Coordinator
Học BK hoài thật tình là mình thầy nản ơi là nản,nhiều khi muốn bỏ lắm nhưng mà nhập nhằng đủ chuyện.Tính ra từ năm nhất mình đã muốn bỏ rùi đấy chứ nhưng mà ráng cũng lết lên dc tới năm 3 rùi.Nói chung thì lết ra trường thì mình làm được đó nhưng mà liệu ra trường rùi theo cái nghiệp này có phù hợp với mình không?Sao mà cái tương lai nghề nghiệp mình nghĩ hùi bé nó khác so với giờ quá.Có khi nào học cho đã xong cầm tấm bằng đại học đi kiếm chồng rùi ở nhà không =))))))))))))

đến sáng nay mới có thông báo thứ 2 tuần sau nộp bài :hơ: trong khi các trường khác trong tỉnh được thông báo từ gần 2 tháng trước :hơ:
báo với chả chí! *lật bàn*

simplz

Coordi năm 2012
Subbing Group
Thôi thì bây giờ mình cũng đã thấm thía cái điệp khúc Hành Chính tức là HÀNH là CHÍNH như thế nào rồi =.=

Cái vé máy bay hôm qua chạy gần 5 chỗ mới quyết định book cũng fải ngậm ngùi đi hủy.

Thôi thì mình cứ chờ đợi :-< không biết chờ gì và chờ đến bao giờ :-<

simplz

Coordi năm 2012
Subbing Group
Hình như đó h trong đời mình chưa tưng fải nhờ vả ai nhiều đến như thế này cả 8-}

Mình không tưởng tượng được cái mặt mình trưa nay trong LSQ nó thất vọng và não nề đến cỡ nào nữa =))))))))))))))

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
sao thấy thời gian trôi qua nhanh vậy nhỉ??? vèo một phát đã hết một ngày r. thấy mình chưa làm j được cả...sao thấy tương lai mù mịt vậy nè T.T. bây h có 1 chút hy vọng cũng chẳng dám tin nữa :(

Nếu cảm thấy không còn muốn nói chuyện với nhau nữa thì một lần nói ra đi.. Rồi OK, chấm dứt từ đây.. Mệt lắm rồi!!

Thù dai đến vậy cơ à ? Đến nỗi hack luôn tài khoản của người khác để đạt được mục tiêu chính luôn cơ à ? Cao tay nhỉ ? Nếu có gì muốn nói thì cứ gặp người khác đường đường chính chính nói, cái quái gì phải đi làm những trò hèn hạ đó ? Chỉ vì mình là bé ? Thế thì còn đỡ hơn một người đã lớn rồi làm những trò này.

Cái account yahoo của mình...:kantoi:

Last edited:

simplz

Coordi năm 2012
Subbing Group
Thôi thì nói cũng mệt rồi, mỏi miệng rồi, nhằn riết cũng mệt não rồi. Với cách sống như thế chắc nên vào rừng sống với dế thì hơn :-<

Dù gì cũng chỉ còn 2 ngày nữa thôi. Ráng lên nào!

TP.HCM đang có một cơn mưa nhỏ, có thể xem là mưa đầu mùa không nhỉ? Mấy năm nay thời tiết thất thường, mùa mưa không kéo dài như trước đây nên cũng thấy buồn một chút. Dù rằng mưa ướt áo, mưa làm khổ nhiều con người đang chật vật lam lũ ngoài trời, nhưng mưa gắn với một chút gì đó lãng mạn. Đã qua rồi cái thời học sinh cắp sách đến trường, dầm mưa với bạn bè.Mùa mưa đúng nghĩa là mùa mưa vì cơn mưa nào cũng xối xả. Bây giờ đã đi làm thì cảm thấy mất dần mọi sự lãng mạn, cảm thấy như có điều gì hụt hẫng. Mình đang phải sống bon chen trong xã hội. Thật buồn khi không ai là người bên cạnh để sẻ chia. Bạn bè ngày xưa cũng đang lao vào vòng xoáy cuộc sống, hiếm hoi lắm mới có dịp gặp nhau, ngồi lại bên nhau nhưng cũng không được tron vẹn. Giờ mới thấm câu nói ai đó từng nói với mình:thời học sinh là quãng thời gian đẹp nhất.

Nếu bạn còn ngồi trên ghế nhà trường, hãy trân trọng từng giây phút bạn được sống quanh bạn bè, điều đó đáng quý lắm.

Last edited: