Xả xì chét.... (thread #2)

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
ááááááááááááááá nóng quá xá nóng, có việc đi ra ngoài trưa nay thế mà người ngợm .... kinh không thể tả :huwet:

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
cả ngày hôm nay ngồi làm typeset rất là thú vị ááááááááááááááááá :">

cái tô rần tải cả tuần lại sắp xong ááááááááááá, thiệt là tuyệt dzời mà :)) :)) :)) :wis:

Khựa khựa giờ mới bik xung quanh ta có nhìu đứa thật khúm lạn =)) Cơ mà lại toàn những đứa mình tin tưởng nhất ko đó >"< Hic....sao tai mình thính thế ko bik :)) Ngta nói gì nó cũng lọt tới đc cơ =))

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
@kimmy

đời em còn dài, còn gặp nhiều đứa khúm lạn hơn nhiều, nghe được thì cứ bơ đi, biết ngta không tốt với mình thì né xa nó ra, gần mực thì đen, mình trắng sáng thế đừng để bị ô nhiễm :">

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
hix hix đợi nửa năm trời cuối cùng chỉ là thất vọng, hụt hẫng, buồn, chán nản...mà bây h cũng chẳng có tính từ nào diễn tả được tâm trạng của mình lúc này :cry: :cry: :cry: *khóc 18 thứ tiếng* luôn :sadcorner:

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
Trái đát này thật nhỏ bé, đi qua đi lại ta cũng phải đụng người quen. Hóa ra trong SVC này ta cũng có ng quen từ trước :">

@ss Vảnh:
dạ ss :3 đã cố né tụi nó ra roài nhưng 'ngừi ta' chủ động xáp lại mà =)) Thiệt bó tay luôn cơ TvT

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
@kimmy: ơ thế hóa ra mình có giá, chỗ đất lành nên chim nó bu vào :"> kệ kệ, có những người mình yêu thương được, cũng có những người mình tuyệt đối không nên day vào. Mà thật tình với ng mình tin tưởng, bị 1 vố đau thì sẽ đau thiệt. Thôi thì cứ bình thường với ngta, đừng có tin tưởng nhiều như trc nữa, bớt quan tâm để ý ngta thì tai bớt thính thôi mà 8-}

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
và em muốn ~~~~ hét lên cho.......................................xả xì chét...ôi não sắp bị vỡ tung oy...:((

@ss Vảnh
Mấy ngày nay là em né hết sức đó nhak ss =)) chứ gặp là cừi ko nổi đâu :) bị chơi 1 vố là quá đau roài cơ :cute:
*Ngoài lề* cái sign của ss nhak :sungie: lừa tềnh mà :))
----------------------------------------------------------------------------------------
Khựa khựa mấy bữa nay thi liên miên mà toàn là sát nút nó mới có đề cương cơ =)))

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
@kimmy: ờ ờ... ~ dạo này thấy nhiều em thích ca ca quá nên kiếm hình hót cho mấy em thỏa mãn đóa mờ :"> *tim hồng phấp phới, ca ca ớiiiiiiiii*

-----------
óa, đói bụng tóaaaaaaaaaaaaaaa >"<

funhouse_91

S.V.C Staff
Subbing Group
nghỉ rồi mà cũng không buông tha nữa là sao :)) phiền chết đi được, mấy ng tỉnh quá ha, tui chỉ làm đúng việc tui thôi, đừng có kiếm cớ mà hành tui nha *xìììììììììììììì*

ừ thì ráng lên...mai thi...mốt đi học...rồi nghỉ hai ngày....rồi thi tiếp :eek:h no:
ừ thì 24 ta thi lý đây :sungie: ừ thì 24 ta thi địa đấy :sungie: ừ thì ta còn 1 đống bài chưa học đấy :sungie:

Hana Yuki

Translator Tháng 6/2013
Translator
đừng tưởng tui là út nên ăn hiếp tui nha. k nói k phải là k có chuyện đâu ak :canny: