Gửi lời yêu thương!!!

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
cuối cùng cũng có được 1 em laptop mới toanh :haha:
tung tăng nhảy múa :jogging:

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
Địa chỉ email trong college của mình hôm nay được "đóng mộc" ở phần chữ ký theo quy định mới của trường đối với các club leader:

Khanh Ta
President
Nonprofit Student Club
Office: L-222
Phone number: 201-956-9232
Email: kta@me.bergen.edu

Tự nhiên thấy vừa vui vừa áp lực lol. Như kiểu mình lại đang vác trên vai 1 cái trách nhiệm nặng nề khác. Hai semester, hai cái chức "một bước thẳng lên giời" President của hai club. Lần trước vừa chân ướt chân ráo vào trường nên mình chẳng có kinh nghiệm gì mấy với club cliếc nên với cái movie club mình chỉ xem như thất bại chứ ko phải thành công dù cũng làm president cả một semester. Lần này mình đã có kinh nghiệm nên hy vọng mọi thứ sẽ tốt hơn ;).

Nhìn vào cái chữ ký để lấy thêm tinh thần, tất cả là vì 1 cái resume sáng chói khi audition vào trường kia vậy :-|:-|:-|.

Cố lên bạn Guin :-|:-|:-|:-|

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
tự nhiên thèm đc nói chuyện với ai đó về SH và về SHCJ .. mình bị tụt hậu gần tháng nay rồi .. ko net .. ko chơi bời .. ôi .. con người ta jà thường ko làm chủ đc mình mà ... tự nhiên ta nhớ SH wá đỗi .. lễ lạy mà ngồi coi hết dvd 10 nam, wa tới concert Sung, Wan .. rồi tới show siếc ... ta hận yt đã xóa đi gần hết cái ll của SH .. chả hiểu bản thân nghĩ j, mà 2 hôm nay ta thề ta đã đc ôm Wan, Jin, Dy trong mơ ... ta mơ thấy ta ở đó .. trong concert ko biết là thứ bao nhiêu của Sh mà mấy ổng jà bà cố ngoại luôn, trong khi ta vẫn trẻ trung xinh đẹp thế này .. :)) .. Ric, Sung, Min trong jấc mơ của ta thật đáng ghét .. ko cho ta ôm, nói lý do j đó mà ta thật sự ko nhớ nổi mấy chả muốn nói j .. kệ .. ôm đc Jin là ta đã mãn nguyện ...

ko biết bản thân có thể thấy đc mấy lão jà nhà mình chống gậy lên sân khấu không nhỉ .. :">:">?

tự cười mãn nguyện với bản thân .. gặp các anh trong mơ .. hiện tại là đủ với 1 fan girl như ta .. thế là đủ a~~~~

hienqv

Chánh thất nhà M, S.V.C Writing Contest, Giải Khuy
Translator
Em đã nói là em iu các anh rất rất nhìu chưa 6 oppa của em
nếu em nói nhiều rồi thì thêm một lần nữa cũng ko sao
Em iu các anh nhìu lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Eric oppa ah, you are the best leader in my heart !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nala

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
em thích anh vì ánh mắt của anh giống em
cái kiểu nhìn chằm chặp người khác như thế. . .
nhưng em cũng ghét anh chính vì lý do đó
anh thích chị ấy, người em yêu quý
vậy em chỉ còn cách là quên anh đi thôi

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
bữa nay tự nhiên hứng lên, mò clip suju cho con em coi, 1 hồi lại thành ra mò clip shinhwa cho nó coi =))=))
Love Letter, Xman, 5 girls show, banana song, shinhwa walking hồi vol 1....

nhỏ em đi rồi thì mình ở lại coi típ...

Parody; bubble voice ricjindy; the snowy night, Isn't Pretty hồi Japan Forever; Wedding ở Ustralia,...

nhớ lắm, shinhwa ạ
em sắp gần đến đích rồi, phải ko?

Guinevere

Staff member
Site Founder
Ss thương em lắm, em ạ :)...

Còn nhớ lần đầu tiên gặp em, nhìn cái vẻ liến thoắng mồm năm miệng mười nhưng vẫn rất chân thành "Cho em nắm tay ss cái..." của em, ss cứ cười mãi, trong bụng nghĩ "Con bé này dễ thương quá".

Vì thế, dù ít gặp em trên này nhưng đối với ss, em luôn là một trong những đứa em "cần được bảo bọc" của ss. Thế mà, nghe kể lại chuyện của em, ss chỉ biết ngồi yên quơ chỗ này, với chỗ kia để tìm cách lần bàn tay tới chỗ em ở cách xa nơi này đến nửa vòng trái đất mà ko thể làm được nhiều điều hơn cho em...

Ss lại một lần nữa nghĩ "Giá mà mình ở VN...".

Ss chỉ còn biết thở dài và trông mong vào những bạn khác ở gần em hơn. Nhưng ss hy vọng em nhớ điều này: trong bất kỳ hoàn cảnh nào, mọi người ở SVC vẫn yêu thương em một cách thật lòng và luôn ở bên cạnh ủng hộ cho em...

Vì vậy, hãy cố gắng đứng vững em nhé :). Đứng vững vì người thân, vì tình cảm của mọi người, và quan trọng hơn hết là vì chính bản thân em...

Ss luôn thương và ủng hộ em.

shali

Sub Group Leader
Cố gắng lên, bạn thân của tôi ạ! Dù có chuyện gì xảy ra, mình vẫn luôn ở bên bạn và cho bạn 1 bờ vai để nương tựa, để khóc, để sẻ chia.

@all: lina bảo cám ơn mọi người đã quan tâm và chia sẻ. Hôm nay ca phẫu thuật của mẹ lina rất tốt, tuy còn trong phòng hậu phẫu nhưng dự đoán mai có thể ra. Mai, buổi sáng nếu ai có thời gian thì ghé qua nhà tang lễ An Bình chia buồn với lina, bạn sha sẽ có mặt ở đó.

Iris_xxx

Đại tỷ nhà Park, S.V.C Cái Bang
Moderator
mai ss sẽ cố gắng đến sớm .. vì xe ss hư, nên ko có xe, nhưng cũng ráng đi xe ôm lên với lina .. như Sha nói .. nếu bạn nào lên đc thì cứ liên lạc với ss để cùng đi vào nhé ..

Guinevere

Staff member
Site Founder
@Rít: nhớ tạt qua chỗ Phú lấy tiền nha bà.

Ko biết ở xa thế này có giúp được gì ko, nhưng mọi người bên đó nếu cần, gọi hay nhắn tin qua cho bạn Mun ở số 1-201-956-9232 nhé #:-s.

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
Em Lina đây ạ. Hôm nay tranh thủ được về nhà một chút, em onl gấp để gửi lời cảm ơn chân thành vì sự quan tâm và yêu thương của các ss trên SVC.

Em vừa mừng vừa cảm động vì được mọi người quan tâm như thế. Mọi người gửi lời hỏi thăm, quan tâm đến em nhiều thế này, thật sự em ko biết phải diễn tả như thế nào cảm xúc ấm áp trong lòng ngay lúc này đây.

Em không biết phải bày tỏ như thế nào lòng biết ơn sâu sắc của em đối với mọi người. Xin dập đầu lạy tạ.

Đọc bài của mọi người mà e thấy SVC nhà mình thực sự giống như một gia đình vậy!:)Mọi người luôn chia sẻ, giúp đỡ, quan tâm lẫn nhau.

Và e cũng rất vinh dự và tự hào vì mình là một thành viên trong gia đình đó

E cũng muốn chia sẻ vs mọi người, đóng góp cho SVC tất cả những gì e có thể làm được.

Chia buồn vs ss Lina!!

Hãy đứng vững và vượt qua những chuyện buồn ss nhé!!

E yêu ss nhiều!!Cũng như yêu gia đình này!!

Nala

Tiểu thiếp nhà Mun
Staff nghỉ hưu
*Đang làm bài powerpoint để thuyết trình bài thi học kì môn Nghề*

cả học kì I và học kì II mình đều làm bài... một mình
mà đấy là làm nhóm nhé, nhóm 2 người nhé... = _ = !!
....
..
.

mà nhờ thế, cả 2 bài đấy... đều có một màu cam chủ đạo
cam toàn tập, toàn thể, toàn diện... toàn bộ...

học kì I làm con heo, thế nên con heo phải màu hồng
(nếu không phải bắt buộc thì ta đã cho con heo màu cam luôn r) =))

học kì II làm hộp quà = giấy, mà hộp quà thì màu gì chả dc, đúng ko...
thế là cam :">
nền cam, dòng chữ tiêu đề cam, hình chụp sản phẩm cũng cam nốt...

...
mình chợt nhận ra, cái màu cam ấy nó đã ngấm đâu vào máu mình mất r

đến mức nhìn mãi không thấy chói
đến mức xung quanh mình toàn màu cam....
đến bạn bè cũng có đứa gọi mình là... Cam
...

Đây là topic Gửi lời yêu thương phải không... :)
Vậy mình nói, " Mình yêu màu cam vô cùng !" :">

về một vài vấn đề nho nhỏ

mình sẽ luôn nhớ...
2 couple đầu tiên mà mình yêu quý là RicSyung... và MinRen
mặc dù mình thề là h mình vẫn còn ngây thơ lắm lắm :"> (thiệt đó)
nhưng mình bị cuộc đời đưa đẩy chứ bộ...

ôi, sao lại có người (những người) đáng yêu thế nhỉ! *chỉ trỏ sign*

Last edited:

Guinevere

Staff member
Site Founder
Mình còn ngồi trên ghế President đúng 1 tháng nữa :">~.

Cả 1 semester luôn miệng than thở chửi bới cái association =)), nhưng từ sâu trong lòng mình thiệt sự cảm thấy tự hào ghê gớm :">~.

Bữa nay Director nói với mình, "You are the first Asian student ever that got elected to be president, that's why a lot more Asian students are trying hard to be admitted to the School of Honors and working hard for the Honors Association. You are their inspiration and I really appreciate that". Mình cảm thấy mọi công sức bỏ ra từ đầu semester đến giờ đều hoàn toàn xứng đáng ^^.

Còn một tháng "tại vị", một cảm giác vừa nhẹ nhõm, vừa tiếc tiếc :). Còn một tháng nữa thôi là phải giao chìa khóa President's Office cho người khác rồi... Từ ngày mai có lẽ mình sẽ bắt đầu ăn ngủ nghỉ trong đó thường xuyên hơn =))=))=))=))=))

Thật sự rất rất rất tự hào khi được là President của Honors Association :">:">:">:">~.

ôi bấn MV quá XD~~~
các anh già nhảy thật như mời gọi cứ lấy tay phập phồng ở miệng vừa mạnh mẽ vừa quyến zũ :(((((((((
*đập bàn**nhảy múa*
nhưng mình coi cứ hy vọng khúc cuối các anh tìm đc chị Venus rồi đè ra hút máu.
Sao k thấy tí nào Vampire

shali

Sub Group Leader
ờ nhở, chả thấy tí gì gọi là vampire :-?:-?:-?:-?

Guinevere

Staff member
Site Founder
Thấy cái bồn tắm chị Venus nằm với một mớ dây nhợ gai ghiếc bên dưới ko? =))))))))))))))))) Tô với ống hút máu của Vampire đó =)))))))))))))))))))))))).

Guinevere

Staff member
Site Founder
Hôm nay mình cảm thấy rất ấm áp í :">:">:">~, cảm giác giống như được bảo vệ vậy :">:">:">~~.

Yêu bà con SVC quá xá :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X. Mọi người ko nói, bạn Mun cũng ko nói nhưng bạn Mun hiểu tâm ý của mọi người mà :">:">:">:">:">~~~.