Gửi lời yêu thương!!!

pcute

Ái nữ nhà Jung, Subber ưu tú
Subbing Group
mình cũng (tạm thời) tự do rồi :phew: em sha hãy giao việc cho ss :ypeace:

đến phải nhốt ss guin xuống 1 cái hầm cho đến khi hoàn thành xong tất cả các fic hoặc đến khi em bị giết/tử tự mới thả ra nhỉ :ahaa: ;))

Guinevere

Mun Hye Ri , xX_Bà xã Eric_Xx, Chánh thất nhà Mun
Staff member
Site Founder
=))))))))))))))))))))))))) Ss hứa với các em ss sẽ post chap 2 hôm nay =))))))))))))))))))

melp

Đại tỷ nhà Jung, S.V.C Writing Contest, Giải Khuyế
Staff nghỉ hưu
Debuting with Love of May 7 years ago, today marks the 7th anniversary of Shin Hyesung as a solo singer~Happy 7th anniversary!!!!!

bristina

Tiểu thiếp nhà Park, Đại diện JKF
Trans Group Leader
Park Choong Jae

Please be happy, please ...

I want to protect you.

You are always in my heart you know.

melp

Staff nghỉ hưu
Có rất nhiều điều tôi không biết
Có nhiều thứ tôi cần phải học hỏi
Tôi là một nghệ sỹ có nhiều khiếm khuyết
Tôi cố gắng khiến những người lắng nghe những bài hát của mình thực sự tin tưởng vào những bài hát đó – đó là mục đích của tôi khi làm ca sỹ

**

Tôi thể nhớ nổi đã bao nhiêu lần moi người hỏi mình tại sao không quan tâm đến các lĩnh vực khác. Cơ bản là tôi yêu thích ca hát nhất và không có đủ can đảm thử sức mình ở các lĩnh vực khác. Mọi người xung quanh bảo tôi: “Tôi nghĩ cậu sẽ làm tốt ở các lĩnh vực khác, sao cậu không thử đi”. Tôi đã nhận được những lời đề nghị như diễn xuất, đóng nhạc kịch…Nhưng thời gian trôi đi, tôi dần mất đi hứng thú ở các lĩnh vực khác và ngày càng nghĩ ca hát chính là con đường mình sẽ luôn bước đi. Tôi tin rằng con người thật của tôi là một ca sỹ.

**

Trong 10 năm sau, thay vì chạy theo xu hướng âm nhạc, tôi muốn làm một ca sỹ được tự do làm những gì mình thực sự mong muốn

**

Từ một buổi chiều tháng 8 năm 2006 ngày nào, đến nay đã gần 6 năm đi qua.

Love of May, The Beginning New Days, He Said She Said, Live and Let Live, Keep Leaves, Find Voice in Song, The Road Not Taken, Embrace............

First Tour in Seoul, Live and Let Live Concert, Keep Leaves Concert, Find Voice in Song in Tokyo, The Road Not Taken, Close To You, The Year End's Journey....

Người nghệ sỹ đó vẫn miệt mài bươn trải trên con đường nghệ thuật cũng như khám phá, thử thách bản thân. Vẫn không ngừng nhìn lại mình để cố gắng hoàn thiện, cống hiến tốt hơn cho khán giả.

lina

S.V.C Writing Contest, Giải Sáng tạo '08
Staff nghỉ hưu
Hôm nay là ngày gặp lại bạn sau 2 năm bạn ở xứ người, vậy mà vẫn ko thể nói chuyện cùng bạn, chỉ có thể đứng từ xa để nhìn nhau. Cũng tại mình ko tốt, hẹn ngay chỗ làm làm chi, khách đông nên ko thể ra 8 cùng bạn dc. Tuy vậy, vẫn muốn nói với bạn rằng, "Mình nhớ cậu lắm, homie à :), mừng về VN nhé :)".

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
Á Á Á, homie nhà bà về hả? :-o:-o:-o:-o
trời ơi chúc mừng nha, gọi điện hẹn nó đi chơi, 888 cho thỏa thx đi XDXD~

ps: gớm quá má, "ko thể nói chuyện cùng bạn, chỉ có thể đứng từ xa để nhìn nhau" =)) nghe cứ như dòm ng` yêu cũ lâu ngày ko gặp mà lòng còn vấn vương ấy =))=))

lina

Staff nghỉ hưu
=)) ư nó vê rôi =)) tháng 7 đi tiếp =))

thì nói đúng sự thật ma ;))

t đứng ngay cửa dành cho nhân viên, còn nó đứng ở phía ngoài hostess, nó thấy t, vẫy vẫy, ê ra đây, t ngoắc ko dc, đang đông quá, mà gặp ngay cha RGM (quản lý nha hàng) đang đứng trước mặt mình nữa chứ =))

Guinevere

Staff member
Site Founder
Sao nghe éo le thế =))))))))))))))))))))))))))))))))))) *chấm chấm nước mắt*

Guinevere

Staff member
Site Founder
Mem SVC đầu tiên lên xe hoa :">:">:">:">:">~~~~.

Đọc PM của ss mà em cảm thấy vui và bấn loạn làm sao :phew:

Em chả biết ss có mò vào topic này hay ko, và em cũng đã chúc ngoài FB, nhưng vẫn rất muốn nói lời chúc mừng từ sâu trong đáy lòng a~ :">:">:">:">:">~~~~~.

Luôn luôn hạnh phúc nha, ss evy~~ :">:">:">~~~

shali

Chánh thất nhà Lee, S.V.C Writing Contest, Giải An
Sub Group Leader
hooooooooooooooooooo??????????????????????????// :-o:-o:-o:-o:-o:-o

SS EVY Á???????????????????????????????????????????????

trời ơi hôm bữa em gặp ss ấy.... hèn gì trông ss ấy đẹp hẳn ra =))))))))))))))))

chúc ss trăm năm hạnh phúc *òa khóc* em cảm động như thể chính em lên xe bông vậy :(:)(:)(:)(:)((

Lene

Chánh thất nhà Kim, S.V.C Writing Contest, Giải SH
Moderator
Đầu tiên xin chúc mừng evy, là Shinhwachangjo, là mem của SVC đầu tiên lên xe bông. Chúc em luôn hạnh phúc cùng chồng ^^

Hì hì, nói vui là đã có ng bỏ Rik, bỏ Min đi lấy chồng rồi :)) Các chú bị bỏ lơ rồi :))
Thời gian trôi qua nhanh thật, ngày nào mới thích Shinhwa, quen dc evy. Lúc đó các chú mới ra vol 8. Từng ấy năm đã qua, các chú đi nghĩa vụ rồi trở về, các chú comeback, ra album, biểu diễn trên các music show, rồi giờ đang đi tour. Nhanh thật đấy. Giống như 1 giấc mơ vậy ^^
Giờ thì đã có fan của chú lên xe bông, mai mốt các chú có sang VN biểu diễn, có khi nào có fan bồng con đến chào các chú ko nhỉ :))

lina

Staff nghỉ hưu
first person của sung với handkerchief của wan đó em :">

cứ gg là ra ngay í mà, mà nếu như ss nhớ ko lầm thì hình như nhà mình có làm vietsub cái clip này thì phải :-?

trong clip này 2 lão song ca với nhau và hát bài của nhau, luân phiên nhau bận trang phục trắng đen nữa :X, ôi đẹp giai mê hồn :X

lina

Staff nghỉ hưu
http://vn.news.yahoo.com/c-g-m-g-c-vi-t-g-230000697.html

Rất cảm phục chị, chị đã tự tin bước đi trên con đường mà mình đã chọn dù bao khó khăn vất vả. Masterchef là 1 cuộc thi khó, tôi cũng không nghĩ rằng chị sẽ là người thắng cuộc khi chị có quá nhiều điểm bất tiện, nhưng những gì chị đạt được, còn hơn cả sự tuyệt vời của chiến thắng.

Malfoy

Staff danh dự
Staff nghỉ hưu

Lúc nào cũng có cảm giác ngại xem fancam của On The Road hay Once In A Lifetime vì lần nào xem cũng vậy, vid chưa chạy hết nhưng mắt đã thấy hơi ướt rồi, mà mình thì chúa ghét ba cái vụ chảy nước dào dạt ủy mị :smokingg:

Ấy thế mà cứ không nhịn được rồi lại đi xem và mò mẫm down về :sadcorner:

P/S: Wan vẫn luôn đẹp nhất đám nhưng sao hôm qua còn đẹp gấp đôi, ba lần bình thường vậy chứ, tóc dài ra nhìn còn chuẩn hơn :sadist:

Last edited:

melp

Staff nghỉ hưu
Thực sự là đau hơn những gì mình nghĩ.....